add bank payoner vào paypal nó báo thế này!

kiemtienkook

Junior
Reactions
52
MR
0.000
Tình hình là e đã add bank po vào pp được 2 lần rồi (lần 1, lần 2 đều ok hết). Và lần thứ 3 em add vào nó báo thế này

For security purposes, your bank account can not be added because it has been previously registered with another PayPal account. Please add a different bank account.

Em nhớ là đã remove bank po và close acc pp rồi (ở lần sử dụng 2).

Em có thắc mắc là không biết pp nó có giới hạn add bank po ko? Mọi người thông não em cái:D

lần 2 là mình tự gỡ. Cũng withdraw tiền về được, rồi mình mới gỡ. Lúc gỡ ra nó cũng báo mail là đã gỡ bank ra. Êm xui ko khác gì lần đầu cả. Không lẽ còn kẹt cái j nữa.

Như bác nói thì có vẻ nó check được cái gì đó từ 2 lần trước , thế mới có " For security purposes" . Thử tạo pp khác giống info của pp thứ 2 đó và add po lại.

Tình hình là e đã add bank po vào pp được 2 lần rồi (lần 1, lần 2 đều ok hết). Và lần thứ 3 em add vào nó báo thế này

For security purposes, your bank account can not be added because it has been previously registered with another PayPal account. Please add a different bank account.

Em nhớ là đã remove bank po và close acc pp rồi (ở lần sử dụng 2).

Em có thắc mắc là không biết pp nó có giới hạn add bank po ko? Mọi người thông não em cái:D

Close acc thì nó vẫn nằm trong hệ thống mà. Bác phải liên lạc pp để giải quyết hoặc add cái mới.

Bank account đã add vào 1 con paypal rồi thì không add được lại vào con paypal khác kể cả là đã remove từ 2 năm trước. Dùng con bank mới còn trinh với paypal mà add thôi bác

Announcements

Forum statistics

Threads
418,671
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom