Analysis AdClickXpress.com => Chờ ngày nắng lên

Status
Not open for further replies.
đầu tư trực tuyến

chơi hụi on lai

ném tiền cho admin rồi hy vọng admin trả lại :3

ai gửi thằng này xuống trái đất vậy ? ném đĩa bay cho nó về với hành tình của toàn là vàng + tiền + kim cương ở ngay trước mặt ấy chỉ cần nhặt không cần làm mà cũng có ăn

ai gửi thằng này xuống trái đất vậy ? ném đĩa bay cho nó về với hành tình của toàn là vàng + tiền + kim cương ở ngay trước mặt ấy chỉ cần nhặt không cần làm mà cũng có ăn
ACX ngồi nhặt ko mà ko cần làm gì kìa :D

GOLD ==> 73h trôi qua... cam vẫn còn non và xanh ^_^

ông sasao123 ấy liều thật đem 500$ đi up ăn ref từ cái mạng xã hội con mệ gì ấy , chưa biết sao mà máu lưả quá đi , chưa thấy Pròof của site ấy đâu

ông sasao123 ấy liều thật đem 500$ đi up ăn ref từ cái mạng xã hội con mệ gì ấy , chưa biết sao mà máu lưả quá đi , chưa thấy Pròof của site ấy đâu
site star :oops: e thấy đc mà, nó chung chủ với site StartRevShare

yên tâm, mình đang tận hưởng vàng bạc kim cương ở hành tinh đó đây, nên đang có thời gian lên mạng chơi nè :3

chơi đi êm 500$ mà rẻ chứ sao nữa :D , chưa biết được hay không nhưng liều ăn nhiều
Có gan làm giàu thôi :D Cùng lắm là đi ở đợ trả nợ :D

đang cần cặp với 1 chị nào U30 thôi , bao ăn ở + trả nợ cho em 200 củ thôi , em ở 1 năm , muốn làm gì em thì làm

Không liên quan nhưng PM từ sau hôm ACX ngừng pay xuống giá liên tục. Giờ còn 23 - 23.5 thôi :oops:

đang cần cặp với 1 chị nào U30 thôi , bao ăn ở + trả nợ cho em 200 củ thôi , em ở 1 năm , muốn làm gì em thì làm
bán nội tạng đc ko ạ :p

Hôm qua nó đã hoàn trả số pack fund mới dính restart :D Hóng hôm nay pay

ACX chuyến này là Not Paid chuẩn bị xshift nữa rồi đây :eek::eek::eek::eek::eek::eek:

cứ delay tầm vài tháng là a mèo vui nhứt :D

cứ delay tầm vài tháng là a mèo vui nhứt :D
Khổ nổi thế a ấy vẫn mail, DSC bán hàng liên tục tăng, ko cần tăng DSC lên 4% :eek::eek::eek: Nghe quen quen :eek::eek::eek:

haha, tại admin đẹp trai quá nên nạp vào thôi chứ có tính toán được quái gì nữa đâu :D
Tuyển ref bên Startpeeps cũng chủ yếu giao lưu kết bạn nên mình mới RCB mà ko cần chờ Startpeeps trả tiền, chứ để lấy được $1 của Startpeeps chắc còn chua hơn me nữa đấy.

Giờ ngồi chờ thằng ACX này lâu quá :oops:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,356
171,411
Latest member
DustinNguyen1
Back
Top Bottom