Analysis AdClickXpress.com => Chờ ngày nắng lên

Status
Not open for further replies.
klq cơ mà bít coi đao giá , pm cũng hạ nhiệt
haiz ....

klq cơ mà bít coi đao giá , pm cũng hạ nhiệt
haiz ....

nhả bitcoin từ 380 kể cũng tiếc mốc 450 cứ tưởng đợt này lên 500 mà thâu chờ nó rớt giá về vùng 25x thì lại ôm chờ năm sau :oops:

ACX dừng pay cái thấy PM lại hạ giá rồi. BTC thì không biết có bật lên được không :D

chơi bitcoin thì chỉ nên hóng gió 1 năm 1 lần - buy giữa năm >>> cuối năm sell :D. Điều kiện : có vài trăm củ nhàn rỗi :rolleyes:

chơi bitcoin thì chỉ nên hóng gió 1 năm 1 lần - buy giữa năm >>> cuối năm sell :D. Điều kiện : có vài trăm củ nhàn rỗi :rolleyes:

Vài trăm củ thì chắc là ko có :D. Chỉ có tầm vài chục củ thôi. Cũng giống bác đang đợi nó về 25x để gom hàng đợi thời phất lên :rolleyes:

nhả bitcoin từ 380 kể cũng tiếc mốc 450 cứ tưởng đợt này lên 500 mà thâu chờ nó rớt giá về vùng 25x thì lại ôm chờ năm sau :oops:
bác ôm dc từ thời 26x với 28x, cũng ăn hơn 30% rầu
em mãi lên đên 31x mới xúc dc mấy cắc lẻ , non gan chốt ngay ở 42x , lên đến 450 tiếc hùi hùi , nó xuống 3xx lại vui
đợt này nhiều bác lướt nhanh thì ăn ra , nhiều bác ôm thì toàn kêu chốt lỗ

Vài trăm củ thì chắc là ko có :D. Chỉ có tầm vài chục củ thôi. Cũng giống bác đang đợi nó về 25x để gom hàng đợi thời phất lên :rolleyes:

năm sau có bão lớn hơn năm nay nên dự là năm sau lên đc kha khá :oops:

Thế bác cũng nên chia sẻ site của mình đi chứ :D. Ăn mảnh là đau bụng đấy :rolleyes:
Site ngon không thể chia sẻ lung tung được bác à, ai cũng biết là chia sẻ không đúng chỗ thì có khi "Lợi bất cập hại", ngoại trừ mình có ý đồ gì khác(tuyển ref chẳng hạn)..
Đã share cho 2 bác trong topic này vì có lý do riêng.

ai đc share thì inbox phát nhé đc thì làm vài chục xu cho đỡ buồn :oops:

Site ngon không thể chia sẻ lung tung được bác à, ai cũng biết là chia sẻ không đúng chỗ thì có khi "Lợi bất cập hại", ngoại trừ mình có ý đồ gì khác(tuyển ref chẳng hạn)..
Đã share cho 2 bác trong topic này vì có lý do riêng.

Thôi tùy bác :D. Khi nào muốn share thì tuyển ref, em vào ngâm cứu tí sẽ theo sau nếu cảm thấy thời điểm đó site còn ổn :rolleyes:

P/s: 2 bác nào được share inbox em phát =))

có bác nào giống thằng bạn mình ko , sau đợt restar nó dep vô 1k3$ rồi lúc ACX nó thiến đợt mới đây 9/11 nó thiến hơn 30% của nó gồm tiền dep và pack mua từ XS vậy mà hôm nay nó trả lại cho nó 490$ trong media wallet luôn

có bác nào giống thằng bạn mình ko , sau đợt restar nó dep vô 1k3$ rồi lúc ACX nó thiến đợt mới đây 9/11 nó thiến hơn 30% của nó gồm tiền dep và pack mua từ XS vậy mà hôm nay nó trả lại cho nó 490$ trong media wallet luôn

Nghe có vẻ hư cấu. :oops:. ACX tốt đến thế sao :oops:

Có nhiều. Tin mới là nó trả lại tiền add fund
Bác tùng dê đã xác nhận sáng nay và dc trả k2

Nghe có vẻ hư cấu. :oops:. ACX tốt đến thế sao :oops:
vậy mới bất ngờ , nó gọi cho mình sáng nay báo như vậy , minh kêu nó dùng 490$ đó mua pack nên mình được 49$ cũng đặt lệnh rút rồi mà ko biết bao h về

có khi nào bug 10% ref sẽ ............... có thông báo rs lần 3 ko nhỉ :oops:.

Bình mới rượu cũ đó mà, chúc mừng những bác được và sắp được nó trả lại một mớ..:)
Cũng mong là những bác mất quá nhiều từ ACX được gỡ gạc lại được bao nhiêu hay bấy nhiêu..:)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,719
172,786
Latest member
BobbyMurcer

Most viewed of week

Most discussed of week