Analysis AdClickXpress.com => Chờ ngày nắng lên

Status
Not open for further replies.
Thấy 1 site ra đời lâu live từ năm 2014 poker gì gì ấy , 1000$ 2 tháng lãi 500$ thì phải , đưa tiền cho nó đánh poker xong nó trả lãi , nói chung là liều mới có $

Thấy 1 site ra đời lâu live từ năm 2014 poker gì gì ấy , 1000$ 2 tháng lãi 500$ thì phải , đưa tiền cho nó đánh poker xong nó trả lãi , nói chung là liều mới có $
poker automatic ,trên fb có người huy động vốn bảo lãnh khi site scam

poker automatic ,trên fb có người huy động vốn bảo lãnh khi site scam

chưa scam thì miệng hô hào bảo trợ đến lúc scam thì .........từ nay đường ai nấy đi :rolleyes:

google "bát hụi online" đi hyip thuần chủng VN đấy :rolleyes:

Nếu muốn chơi site đẳng cấp thì : ilgamos il coin :oops:

inbox link em test với bác :D
Chờ vài bữa đi bạn, mình đang nghiên cứu nó, nó thuộc dạng giống như Auto Boss ngày xưa nhưng cách làm thì chuyên nghiệp hơn nhiều và lãi thì thì chấp nhận được chứ không cao lắm nên đoán là nó sống lâu.

Chờ vài bữa đi bạn, mình đang nghiên cứu nó, nó thuộc dạng giống như Auto Boss ngày xưa nhưng cách làm thì chuyên nghiệp hơn nhiều và lãi thì thì chấp nhận được chứ không cao lắm nên đoán là nó sống lâu.

móa cho luôn site đi , đợi nghiên cứu xong cho link site biết đâu bất ngờ :D , nếu ko chích choác được thì sợ gì , hay thím sợ bão dep tiền vào ra đi sớm hơn ngoài dự kiến ?

móa cho luôn site đi , đợi nghiên cứu xong cho link site biết đâu bất ngờ :D , nếu ko chích choác được thì sợ gì , hay thím sợ bão dep tiền vào ra đi sớm hơn ngoài dự kiến ?
Mình ăn trước coi ngon không mới chia sẻ..:D

ăn xong thành đồ thừa mịa nó rầu. Mà đồ thừa thì chỉ có ..........ném thùng rác :oops:. Chứ ăn đồ thừa dễ chết lắm :oops:

thím chơi vậy thì sau khi gửi link công khai chẳng ai chơi đâu , kiểu này là ăn được no nê rồi sống chết mặc bay :D chơi vậy là không đẹp tý nào hết , ăn hay không liên quan gì , thím này sợ bão dep tiền vào site chết trước khi thu hồi vốn , vậy thì đầu tư mẹ site poker automatic đi cho rồi , 1000$ 2 tháng cũng ngon

h mà còn trông mong hyip làm gì :oops:. Đang hóng chúa tể acx làm trò gì :oops::rolleyes:. Đang cầm hơn 28k PM chờ khô máu :oops:

h mà còn trông mong hyip làm gì :oops:. Đang hóng chúa tể acx làm trò gì :oops::rolleyes:. Đang còn hơn 28k PM chờ khô máu :oops:

trong lúc ACX đang đóng băng ko biết làm gì nên em mua tạm 0.01% share của nó. :oops:. Được thì tốt. Mất thì cũng ko đáng bao nhiêu :oops:

Mấy site tầm cỡ như vầy giờ mình hết quan tâm rồi bạn à..:)

chơi site giề thì ném lên để anh em còn chém :oops:

Mấy site tầm cỡ như vầy giờ mình hết quan tâm rồi bạn à..:)

Thế bác cũng nên chia sẻ site của mình đi chứ :D. Ăn mảnh là đau bụng đấy :rolleyes:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,361
171,414
Latest member
xuantus
Back
Top Bottom