Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.

tieuphong

Hero
Verified
Reactions
1,977
MR
0.293
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
các bác cho em hỏi ngu, mấy bác rút được toàn ngồi canh đèn giao thông hay bấm rút trc thế :( em ngồi canh suốt mấy tuần nay thấy xanh hoài mà ko ăn đc phát nào :(( chak tại số mà

canh = tay + mắt thì số phải đỏ lắm mới rút dc,thôi thì chơi may rủi đi...:m122: imacros thẳng tiến

Your Withdraw Request of $23 (+ $2 fee) to Payza account 'xxx' was added to the withdraw bucket successfully!

Withdrawals are processed in the order they were submitted, please expect a delay for previous withdraw requests to be processed before yours.

quay tay vận may cũng đến :D

Reactions
291
MR
0.000
các bác cho em hỏi ngu, mấy bác rút được toàn ngồi canh đèn giao thông hay bấm rút trc thế :( em ngồi canh suốt mấy tuần nay thấy xanh hoài mà ko ăn đc phát nào :(( chak tại số mà

Mình rút hoàn toàn bằng tay + bằng mắt nè. Thấy đèn xanh bật là nhảy vào rút. được 2 lần LR rồi.
Chắc cũng số hên, toàn rút lúc sau khi bảo trì xong. ^^. Ít người tranh giành

Your Withdraw Request of $23 (+ $2 fee) to Payza account 'xxx' was added to the withdraw bucket successfully!

Withdrawals are processed in the order they were submitted, please expect a delay for previous withdraw requests to be processed before yours.

:m122: hên vãi.ta cắm auto mà cũng ko rút dc...chứng tỏ độ hên chiếm 90% , 10% còn lại là công cụ

Cũng vừa mới gồng xô. Nhưng hổng dc. Zzzz

- - - Updated - - -

:m122: hên vãi.ta cắm auto mà cũng ko rút dc...chứng tỏ độ hên chiếm 90% , 10% còn lại là công cụ
hehe. Công cụ 10% mà mi rút dc gần cả chục lần rồi.^^

tiền đã về:m121:

ngon phết nhỉ? nãy giờ có thấy payza mở đâu mà sao pro withdraw giỏi vậy?
:m122: đợi đèn xanh mà bật thi cạp đất ăn cmnr,đón lõng trước bao giờ cũng tốt hơn...ta rút dc sau đó 1p nó mới bật đó,hum nay rút xong pz éo thấy đèn xanh bật lun,vcl đèn với đóm:m122:

chaoban888

Senior
Reactions
417
MR
0.004
Chắc chỉ có dân Việt Nam mình mới rảnh ngồi canh cái này, tui nghĩ nước ngoài chắc nó bỏ rồi :binhsua48:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,813
176,256
Latest member
dieply

Most discussed of week

Most discussed of week