• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
WALLET BALANCE: $2,039.27

Liberty Reserve queue U5517164 $100.00 2013-01-26 Pending CANCEL
PerfectMoney queue U3618381 $100.00 2013-01-26 Pending CANCEL

nó paid đóng queue này xong chắc sặp tiệm luôn quá..paid bucket nhỏ giọt mới hi vọng nó sống

làm sao chuyển tiền từ basic wa premium vậy

đầu tư vào VD mua 1 Post premium mất 10$ nhưng PC nó tính 8$ tiền mới +2$ tiền cũ bắn từ basic sang sẽ là 10$ và đc mua 1 post + hưởng lãi 3%

lời của bạn không có trọng lượng ở đây, hãy tự nhìn lại những gì bạn đã post trong topic này
vay ban dua bang chung xem sao .

vay ban dua bang chung xem sao .

nếu có trọng lượng xin Post cái mà cậu bảo là thông tin ảo ?
PC nếu theo giõi nó là biết trên FB, lên các diễn đàn về PC chắc sẽ biết , nếu thông tin ảo thì không có mấy cái mmo1991 nói

PC nếu theo giõi nó là biết trên FB, lên các diễn đàn về PC chắc sẽ biết , nếu thông tin ảo thì không có mấy cái mmo1991 nói
bang chung la tu truoc toi gio no vay pay cho monitor va 1 so thanh vien vip

thôi tranh cãi làm gì bác,ai tin thì tin không thì thôi,có gì hữu ích thì mình post thôi

mmo1991 cho mình hỏi.
Nếu mình có nhiều lệnh queue. Trong acc bla thì vẫn còn tiền. Khi chuyển qua premium thì mấy lệnh đó có mất không. Còn tiền trong acc bla thì sài premium hoặc rút tiếp = queue được không?

thôi tranh cãi làm gì bác,ai tin thì tin không thì thôi,có gì hữu ích thì mình post thôi
thank ý tốt của bạn . xin lõi ban va ca nha

Tình hình là vẫn chưa được pay cá bác :( hơn 3 tháng rồi :(

Giờ muốn rút thì cách nhanh nhất là bắn sang pre , rút pre thì trong vòng một ngày sẽ về , do chênh lệch time nên tùy theo thời điểm đặt lệnh mà vn có thể chờ đến 2 ngày

Hiện tại tiền mình về như jss ban đầu , mình đang chiên theo kiểu tái đầu tư 50% vừa có tiền rút vừa có tiền đầu tư
Còn về vấn đề rs thì do cái này 3% nên hồi cũng nhanh tái đầu tư khoảng 20 ngày thôi :) nói chung cũng hên xui

mmo1991 cho mình hỏi.
Nếu mình có nhiều lệnh queue. Trong acc bla thì vẫn còn tiền. Khi chuyển qua premium thì mấy lệnh đó có mất không. Còn tiền trong acc bla thì sài premium hoặc rút tiếp = queue được không?

premium là hệ thống tách biệt nên không sao đâu bạn

- - - Updated - - -

hôm nay thấy trên group FB cũng có mấy người rút được về qua green light, có 1 ông đại diện nước ngoài rút đc 400$ hên vãi

lam cach nao chuyển qua premium vay mn@@~

chỉ dành cho tiền mới DEP vào và đc hưởng lãi 3% / 1 ngày

còn gói basic kia nếu còn dư từ đời tào tháo :)) đc tái chế 2$ vào cái gói phê mi um kia VD DEP 8$ ( tiền mới ) vào + 2$ tiền gói basic ( cũ ) = 1 Post premium hiểu rồi chứ

- - - Updated - - -

vừa được 1 cao thủ PC chỉ giáo,muốn rút được tiền trong BASIC thì trước mắt phải fund vào vài chục $ mua vài gói Premium , lão này chơi rất lâu rồi nên nhiều kinh nghiệm,cũng thử bỏ 20$ vào xem thế nào,được thì rút dc 2k7$ trong balance còn ko thì chờ lên 20$ bên premium rồi rút thôi,tình hình dạo này chỉ có premium là rút được ko cần chờ đèn xanh đèn vàng gì cả,nên liều thôi,ai liều thì theo,ko thì chờ kết quả nhá,proof là của lão đó:m020: not fake nhá

- - - Updated - - -

vừa được 1 cao thủ PC chỉ giáo,muốn rút được tiền trong BASIC thì trước mắt phải fund vào vài chục $ mua vài gói Premium , lão này chơi rất lâu rồi nên nhiều kinh nghiệm,cũng thử bỏ 20$ vào xem thế nào,được thì rút dc 2k7$ trong balance còn ko thì chờ lên 20$ bên premium rồi rút thôi,tình hình dạo này chỉ có premium là rút được ko cần chờ đèn xanh đèn vàng gì cả,nên liều thôi,ai liều thì theo,ko thì chờ kết quả nhá,proof là của lão đó:m020: not fake nhá

bây giờ nhiều người nhảy sang Premium r mà bác:D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,955
171,026
Latest member
ngannguyennb

Most discussed of week