Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.

shiinichii

Newbie
Reactions
5
MR
0.000
Chat with me via Skype
..................................................................

- - - Updated - - -

bạn vào cài đặt lại hồ sơ cho từng acc đi, đừng để info giống nhau, và khi cài đặt cho mỗi acc bạn cần xóa lịch sử cookie, và nên nhớ mỗi acc là khác IP, đừng để chung nhau 1IP khi bạn sửa info. Mình có 3 acc bị nó khóa cả 1,5 tháng nay, rùi mình gửi ticket cho nó, cách đây 1 tuần mình nhận được email của nó trả lời là tại vì bạn sử dụng nhiều acc nên có thể bị khóa; hôm kia mới thử vào sửa lạ info (thay tên tuổi, địa chỉ, email) và IP cho từng acc, thế là hôm sau nhận được email thông báo các tài khoản của mình đã được mở, chúng tôi thành thật xin lỗi vì sự nhầm lẫn của hệ thống, ko biết có phải ngẫu nhiên không thì ko biết.

Hồ sơ mình hoàn toàn khác ngay từ lúc tạo acc rồi, nhưng theo bạn nói là còn hy vọng à, giờ mình vào sửa sang info nào khác rồi mình có cần ticket nó nữa không hay im lặng chớ nó xét :(

- - - Updated - - -

Tình hình là 30 mil nạp mạng cho cái PC này rồi :binhsua04:

Hồ sơ mình hoàn toàn khác ngay từ lúc tạo acc rồi, nhưng theo bạn nói là còn hy vọng à, giờ mình vào sửa sang info nào khác rồi mình có cần ticket nó nữa không hay im lặng chớ nó xét :(

- - - Updated - - -

Tình hình là 30 mil nạp mạng cho cái PC này rồi :binhsua04:

gửi ticket đi
Đêm qua bucket mở,có người rút được

nokiaevn

Junior
Reactions
40
MR
0.017
Tớ đang nắm rất nhiều thông tin về ProfitClicking. Sẽ public cho mọi người ngay khi có thể! Bật mí chút là nó sắp cho ra site mới!!!

Thật là Nguy hiểm clgtn3.png

Nguy hiểm gì đâu bạn! PC giờ đang khủng hoảng nhưng vẫn tốt mà! Chịu khó chờ đợi thui! Giờ nó paid nhỏ giọt thui! Tại vì Payza đang hold của nó cả triệu USD mà!!!

có thông tin gì thì nói cho mọi người cùng biết luôn chơi kiểu câu like hay là cậu đợi pc nó công bố trên site rồi khỏi cần nói.....

có thông tin gì thì nói cho mọi người cùng biết luôn chơi kiểu câu like hay là cậu đợi pc nó công bố trên site rồi khỏi cần nói.....

Nhiều người gọi là Support PC thực chất chỉ là share lại info thằng PC công bố trên news hoặc Blog thui! Cái tớ có là thông tin bên trong, nó không bao giờ công bố! Tớ không câu like gì hết! Chỉ tại vì miếng cơm mang áo nên tạm thời chưa public được thui!!!

Nhiều người gọi là Support PC thực chất chỉ là share lại info thằng PC công bố trên news hoặc Blog thui! Cái tớ có là thông tin bên trong, nó không bao giờ công bố! Tớ không câu like gì hết! Chỉ tại vì miếng cơm mang áo nên tạm thời chưa public được thui!!!

inbox yahoo đi bác ơi:D:D
Cao thủ nào mà biết được tin tức này thế nhỉ,nếu đúng như bác nói thì quả là 1 tin tốt

doanhien20032008

Hero
Verified
Reactions
900
MR
0.000
Nguy hiểm gì đâu bạn! PC giờ đang khủng hoảng nhưng vẫn tốt mà! Chịu khó chờ đợi thui! Giờ nó paid nhỏ giọt thui! Tại vì Payza đang hold của nó cả triệu USD mà!!!
mong là đúng như cậu nói. nó sẽ trở lại

hanhyes

Hero
Reactions
1,915
MR
0.034
Chat with me via Skype
Không biết thông tin này có chính xác không bạn.
Mình có quen vài người bạn chơi PC này cũng nhiều lắm mà chưa rút ra được bao nhiêu

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,813
176,258
Latest member
nhacaizomclublif

Most discussed of week

Most discussed of week