Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Tin mới

Exciting Modifications with the withdrawal system:

In the process of implementing some modifications:
Daily limit has been lowered to $100 per processor in order to allow for more withdrawals per day.
We are adding a feature that will notify members when the bucket opens. It will take some time for this feature to be completed.
All requests that have been "stuck" in que will be returned to you wallet so you can make a new request in the new withdrawal system.

Tin mới

Exciting Modifications with the withdrawal system:

In the process of implementing some modifications:
Daily limit has been lowered to $100 per processor in order to allow for more withdrawals per day.
We are adding a feature that will notify members when the bucket opens. It will take some time for this feature to be completed.
All requests that have been "stuck" in que will be returned to you wallet so you can make a new request in the new withdrawal system.

bản dịch :

Sửa đổi thú vị với hệ thống thu hồi:

Trong quá trình thực hiện một số thay đổi:
Giới hạn hàng ngày đã được hạ xuống đến $ 100 cho mỗi bộ vi xử lý để cho phép rút tiền nhiều hơn mỗi ngày.
Chúng tôi đang bổ sung thêm một tính năng mà sẽ thông báo cho các thành viên khi xô mở ra. Nó sẽ mất một thời gian cho tính năng này sẽ được hoàn thành.
Tất cả các yêu cầu đã được "mắc kẹt" trong que sẽ được trả lại cho bạn ví để bạn có thể làm cho một yêu cầu mới trong hệ thống thu hồi mới.

tình hình là rút vẫn chưa khả quan mấy..để xem nó giải quyết sao

Chào mọi người ! Mọi người cho mình ý kiến về site này: liệu em nó có scam không vậy? Mình mới đầu tư vào đây 50$, nghe mọi người bình luận thấy lo quá. Mình xin cảm ơn !

hiện tại trong tài khoản pro có tầm 175$ , mà rút hòi ko được , ai chỉ cách rút với sẽ hậu tạ rất nhiều

Chào mọi người ! Mọi người cho mình ý kiến về site này: liệu em nó có scam không vậy? Mình mới đầu tư vào đây 50$, nghe mọi người bình luận thấy lo quá. Mình xin cảm ơn !

tình hình rất là tình hình. tình hình thực tại anh em đang phải chịu là tiên trong tk rất nhiều nhưng rất ít người rút về được,còn tinh hình admin PC thông báo thì rất là " sáng sủa" mở rộng, thêm công thanh toan.... tùm lum thứ. scam thì chưa chính thức vì còn pay 1 vài người. ngồi nghe ngong thôi, đừng đầu tư vô nữa!

ae ai bik cái vụ này k?PC sẽ thêm chức năng thông báo khi có cổng thanh toán mở, nó thông báo ở đâu để mình bik vậy ae?

ae ai bik cái vụ này k?PC sẽ thêm chức năng thông báo khi có cổng thanh toán mở, nó thông báo ở đâu để mình bik vậy ae?

Chỉ có member tự thông báo cho nhau thôi. làm gì có chuyện PC nó rãnh đi thông báo giờ mở cổng hả cậu.
cậu lên fb để ngóng cùng bọn Tây, or add skype cùng ngóng với anh em 4roum kìa.

Chỉ có member tự thông báo cho nhau thôi. làm gì có chuyện PC nó rãnh đi thông báo giờ mở cổng hả cậu.
cậu lên fb để ngóng cùng bọn Tây, or add skype cùng ngóng với anh em 4roum kìa.

PC sẽ thêm chức năng này để thông báo cho member,nhưng thêm như nào thì chưa biết

PC sẽ thêm chức năng này để thông báo cho member,nhưng thêm như nào thì chưa biết

woa. úp cho thông tin tốt
chắc là member la làng vì thông tin fake trên FB quá nên PC nó quyết định tự thông báo luôn^^
Nhưng cái này thiệt cho anh em VN mình quá. Mạng yếu sao tranh lại bọn Tây. Hixxx

woa. úp cho thông tin tốt
chắc là member la làng vì thông tin fake trên FB quá nên PC nó quyết định tự thông báo luôn^^
Nhưng cái này thiệt cho anh em VN mình quá. Mạng yếu sao tranh lại bọn Tây. Hixxx

lỗi này tại nhà mạng=))
Mà 1 phần là sever của PC nó cũng không tải hết đc
H chỉ mong bucket nó có nhiều $ hơn để trả thôi chứ kéo dài thế này thì cũng...

:m020: dik mịa PC loằn,tool vượt capcha chạy nguyên đêm cũng éo rút được chứ nói gì rút tay

Bác mos kiếm đâu đc cái tool ngon vậy, share k bác hay bán cho e cũng đc, hì hì!

tin thì ăn cám lợn đi cưng nhá , cái capcha này là dãy chữ hoặc số ramdom làm sao mà có Tool đc nếu có thì dân capcha VN đã giàu to rồi :)) ngây thơ quá

tin thì ăn cám lợn đi cưng nhá , cái capcha này là dãy chữ hoặc số ramdom làm sao mà có Tool đc nếu có thì dân capcha VN đã giàu to rồi :)) ngây thơ quá

kể cả tool thì cũng vẫn là 1 chọi 1000
Hên xui thôi ai may thì được,bà con tích cực đi chùa cầu may đi=))
Mới đặt lại lệnh rút về queue,xem lần này có nhanh hơn không nào

Hic! Trông chờ có mỗi cái Queue 26/10 mà h nó về lại balance!! :binhsua53:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,873
Latest member
asapcanopy1