Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
còn kẹt 1 cục nè bạn ơi, chưa rút dc gì hết, lãi sinh ra thì 3 4 ngày mới cập nhật. pc làm ăn mất uy tín thiệt

hic mình kẹt 4-5 cái pay rồi hy vọng mong manh nó pay cho quá :(

Hài vaj~, điên với tụi PC luôn, ae nào rành giúp e chút
Là thế này, 2 ngày trước lúc 6h5' sáng e dậy và may mắn cash dc cổng PM 3 slot cùng 1 lúc, ko auto, làm bằng tay hết
Vậy mak h nó blocked tk e luôn

Vậy bây h có nên gửi ticket ko mọi người? -_-
:binhsua32:

Last edited by a moderator:
Hài vaj~, điên với tụi PC luôn, ae nào rành giúp e chút
Là thế này, 2 ngày trước lúc 6h5' sáng e dậy và may mắn cash dc cổng PM 3 slot cùng 1 lúc, ko auto, làm bằng tay hết
Vậy mak h nó blocked tk e luôn

Vậy bây h có nên gửi ticket ko mọi người? -_-
:binhsua32:

PC giờ chém được ai là nó chém ko thương tiếc cậu ah. Nhiều pro gửi ticket cũng chỉ nhận dc thư auto giống nhau. Đành ngậm ngùi chịu thôi. Chờ đợi thêm thông tin. Hi vọng nó ăn noel thấy zui sẽ mở blooked.
Tốt nhất rút 1 phát. Ko biết có sao ko. :binhsua159:

PC giờ chém được ai là nó chém ko thương tiếc cậu ah. Nhiều pro gửi ticket cũng chỉ nhận dc thư auto giống nhau. Đành ngậm ngùi chịu thôi. Chờ đợi thêm thông tin. Hi vọng nó ăn noel thấy zui sẽ mở blooked.
Tốt nhất rút 1 phát. Ko biết có sao ko. :binhsua159:

Haizz, cay đắng wa', ko auto cung~ die như thường -_-:binhsua155:

mấy hôm nay tốt nhất đừng rút tiền vì tiền rút bucket từ 13/12 đã trả đâu,h ngồi hóng thôi,về nguyên nhân bị block thì mình cũng bó tay nhưng chắc chắn 1 phần là do sử dụng auto,còn đâu có khi nó block random zzz

mấy hôm nay tốt nhất đừng rút tiền vì tiền rút bucket từ 13/12 đã trả đâu,h ngồi hóng thôi,về nguyên nhân bị block thì mình cũng bó tay nhưng chắc chắn 1 phần là do sử dụng auto,còn đâu có khi nó block random zzz
cậu làm đại diện sao không call hỏi nó thử coi,fuc..k tại sao mày block acc của tao,mày chơi kiểu do..g rút tiền hok được,còn deposit thì được,lời hứa và nó như đứa con nick lên ba

Last edited by a moderator:

block random đó cậu ah. Chắc thời gian này ko nên manh động.

Tớ để ý rồi, từ ngày 13,14 ai rút được lr đều bị pending và limit rút tiền tiếp theo hết, giờ chỉ có PM là mở và pay hàng ngày (rất nhanh, chắc chỉ vài s)
:binhsua140:

Tớ để ý rồi, từ ngày 13,14 ai rút được lr đều bị pending và limit rút tiền tiếp theo hết, giờ chỉ có PM là mở và pay hàng ngày (rất nhanh, chắc chỉ vài s)
có người rút được 3 phát pm bằng tay cũng bị block kìa. Zzzzz

tài khoản bị block coi như bị nghỉ chơi vĩnh viễn hả anh em, gửi ticket nếu nó không open lại...anh em nào bị block thôi cũng đừng hy vọng,nó bây giờ không trả được tiền đâu, có block hay không cũng vậy ah...

đừng tuyệt vọng chứ , trả hay ko thì cũng phải chờ mới biết kết quả. Tốt nhất cứ pay bằng Quere hoặc tiếp tục mua pos rồi 1 ngày đọc 3 ads,cứ như vậy đỡ mệt óc.

còn sống là còn chiến đấu. cố lên ...................

tình hình là mới unlock đc ac từ cái vụ hacker khủng bố hồi tháng 5,
h vào ac có tầm ~500pos + 2k2 trong balace bác nào có giải pháp nào rút đc cả đống đó hok?

- - - Updated - - -

bác nào có giải pháp nào rút đc thì mình hậu tạ

tình hình là mới unlock đc ac từ cái vụ hacker khủng bố hồi tháng 5,
h vào ac có tầm ~500pos + 2k2 trong balace bác nào có giải pháp nào rút đc cả đống đó hok?

- - - Updated - - -

bác nào có giải pháp nào rút đc thì mình hậu tạ

Vãi,h mới unlock xong ah:))
Mai có hội thảo,hy vọng có tin tức mới

cậu làm đại diện sao không call hỏi nó thử coi,fuc..k tại sao mày block acc của tao,mày chơi kiểu do..g rút tiền hok được,còn deposit thì được,lời hứa và nó như đứa con nick lên ba

đến MOD của nó còn nhiều thứ không biết nữa là mình zzz
Cái này không có số phone để mà gọi đâu

- - - Updated - - -

ngày nào bác cũng rút được về PM ah

Vãi,h mới unlock xong ah:))
Mai có hội thảo,hy vọng có tin tức mới
cứ tưởng nó im lun mà tuần này nó chịu liên lạc lại,làm thế chắc chọc tức cú chót đây mà
hacked account tính tới h solve gần 7 tháng.

co ai rut ngay 11/11 ve chua za may chu

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,380
172,482
Latest member
weishao

Most discussed of week