Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
lỗi thì chưa thấy đâu, chỉ thấy nội dung trên nó gửi , thấy ai cũng giống nhau hết @@

Bộ phận support nó không phải bộ phận IT nên nó không biết gì đâu,nó chỉ support mấy vấn đề thông thường thôi

hôm qua thức tới 3h sáng...tưởng nó close luôn...ai ngờ 4h sáng nó mở Pm thiệt tức với thằng pc này mà...tao thề tao rút được tiền tao bye bye mày luôn...hic hic...

bạn mình nó nói nó canh rút được, hình như pc này nó mở cổng, nó cho người rút được, người không hay sao ấy, hôm qua mình cũng nhận được email trả tiền của pm lúc 4h sáng...cũng o biết nữa...haiz...mà hôm nay cuối tuần pc có làm việc không mấy bác...

mình cũng bị blocked, chả hiểu sao nữa

--------------------START OF STAFF REPLY--------------------

This is an auto-response sent out in mass. If it does not apply to your concern please reply back and we will look at your ticket more in depth.

lỗi thì chưa thấy đâu, chỉ thấy nội dung trên nó gửi , thấy ai cũng giống nhau hết @@
Giống nhau vì nó dùng Auto-response ................

mọi người từ hôm 22/11 đến h đã ai rút đc tiền về chưa vậy

17/10 còn chưa về nữa nè...tròn 2 tháng...chắc qua tết nguyên đán luôn....không biết có không nữa...haiz

nó khuyên là nên cancel rồi rút bucket , queue thì 2 tuần nay rồi nó ko trả cho ai .

tối qua có ai rút được liberty va pm không vậy?

3 ngày nay có mở cổng nào đâu , auto nhiệt tình mà chẳng đc gi

Em rút chế độ 48hours vào sáng ngày 10/12, đến giờ $ chưa về, chủ thớt hỗ trợ vấn đề này giùm em.

Chào cậu, theo tớ thì acc của cậu hiện bị giới hạn 1 số chức năng rồi, ở đây là rút tiền, còn vì sao thì tớ chịu, cậu có thể test = cách thử rút 1 lệnh khác, sẽ hiện ra dòng chữ thông báo là tài khoản của bạn không thể rút tiền, bạn có thể cancel lệnh đó rồi rút lại vẫn gặp lỗi tương tự. lỗi này hiện gặp rất nhiều, có thể chỉ là lỗi tại hệ thống thôi, chứ họ không có cố ý làm vậy :binhsua144:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,484
171,527
Latest member
thiensudentist

Most viewed of week

Most discussed of week