Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Rút từ 16/10 tới giờ là 2 tháng mà chưa pay nữa là sao :(

Rút từ 16/10 tới giờ là 2 tháng mà chưa pay nữa là sao :(

Nó ghi là 25 ngày, có thể là 2.5 tháng mới pay còn không là 250 ngày pay. haiz, bó tay JSS (ver.2) !

Last edited by a moderator:
bạn nào biết cách đổi tiền từ perfect money về tài khoản ngân hang việt nam chỉ mình với, mình chỉ biết đổi Liberty thôi. Thank

bạn nào biết cách đổi tiền từ perfect money về tài khoản ngân hang việt nam chỉ mình với, mình chỉ biết đổi Liberty thôi. Thank

bán đi còn hơn giá cao mà rút về hơn đc có bao nhiu đâu , chẳng ai như cậu cả, mún thử cảm giác SMS báo tiền nước ngoài về ha ? đổi sang PP mà rút về

lên nào không biết đã đủ 20 ktu chưa

giờ mới để ý sao tiền mình lại phân thành 2 phần thế này nhỉ, bác nào giải thích giúp e với
Pre-Profit Shift Funds: You have $27.8, max you can withdraw is $
Post-Profit Shift Funds: You have $4.9, max you can withdraw is

giờ mới để ý sao tiền mình lại phân thành 2 phần thế này nhỉ, bác nào giải thích giúp e với

hình như tk bên dưới là tài khoản lãi,tk bên trên là tài khoản gốc khi mình nạp vào mà mua pos xong còn dư. nó chơi kiểu đấy mình kô rút đc hết tiền nếu mua lẻ pos

hình như tk bên dưới là tài khoản lãi,tk bên trên là tài khoản gốc khi mình nạp vào mà mua pos xong còn dư. nó chơi kiểu đấy mình kô rút đc hết tiền nếu mua lẻ pos

mìhh có nạp vô đâu, bên trên là tiền mình cance đợt rút hồi tháng 10 chờ lâu quá, rứa bên trên ko rút đc ah

mình trong tài khoản có 233$ đem mua 23 post còn dư 3$ thì bây giờ nó cũng chia ra như vậy. tk bên trên có 3$ còn tk bên dưới là lãi hàng ngày

1 là rút tiền khi mới dep vào

2 là trùng IP ref cho nhau

3 là dùng macro nên nó cho ra đảo nghỉ mát với đống tiền đấy

1. Mình chỉ dep 1 lần cho thằng này cách đây 1 năm, sau này toàn dùng tiền lãi mà chơi thôi.
3. Mình ko dùng auto, đợi 3 ngày ko thấy nó pay thì cancel rồi đặt lệnh lại khoảng 3-4 lần gì đó
2. Lúc trước có fake thạo ra ref nhưng ko dep lại và bỏ hoang mấy con ref lâu rồi

Giờ cancel rút lại đc không cậu ?

1. Mình chỉ dep 1 lần cho thằng này cách đây 1 năm, sau này toàn dùng tiền lãi mà chơi thôi.
3. Mình ko dùng auto, đợi 3 ngày ko thấy nó pay thì cancel rồi đặt lệnh lại khoảng 3-4 lần gì đó
2. Lúc trước có fake thạo ra ref nhưng ko dep lại và bỏ hoang mấy con ref lâu rồi

Giờ cancel rút lại đc không cậu ?

bác pay lâu chưa mà cance vậy, mình pay hồi tháng 10 mà tiền chưa về nên cance ra mà cũng chưa rút lại đc thấy bác nói thế mà lo quá, hình như cance ra rút lại là nó block thì phải

bác pay lâu chưa mà cance vậy, mình pay hồi tháng 10 mà tiền chưa về nên cance ra mà cũng chưa rút lại đc thấy bác nói thế mà lo quá, hình như cance ra rút lại là nó block thì phải

Mới cancel khoảng 4-5 bữa thôi bác ah, vẫn cancel được và đã cancel theo lời ZzhoanghungzZ

Mới cancel khoảng 4-5 bữa thôi bác ah, vẫn cancel được và đã cancel theo lời ZzhoanghungzZ

bị block mà cũng còn cance đc nữa hả, mình hỏi là lệnh rút trc đó của bạn lâu chưa mà bạn cance vậy, của mình từ 27/10 cance ra để rút theo xô cho nhanh, nó mà block thì vỡ mỏ
mà bạn rút số tiền ở mục trên hay mục dưới vậy
Pre-Profit Shift Funds: You have $27.8, max you can withdraw is $
Post-Profit Shift Funds: You have $4.9, max you can withdraw is $

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,492
171,538
Latest member
thien3718g