Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
sao lenh rut tien cua minh la la Blocked co ai bi nhu zay khong

sao cắm auto mà hok rút được đêm hom nó mở lúc 1h40 mà ?auto chắc viết lệnh cùi bắp
Code vẫn ok nhé, lúc 12h nó có bảo trì mấy phút nhé, ko thức mà vào lại thì sáng ra hốt cám heo nhé: Binhsua12:

tình hình la bị Blocked khá nhìu, bác nào ko cắm auto mà bị Blocked thì báo cáo xem nhé, chứ mà cắm auto mà bị Blocked thì đi chết lun cmn đi

Rút ngày 13/12

The amount of 38.54 USD has been deposited to your Perfect Money account. Memo: API Payment. ProfitClicking Withdraw 278573-34793.. Date: 19:59 13.12.12. Batch: 14393891.
:binhsua03:

Rút max là 250$, ông rút 215$ thì đã sao mà la to thế =))
bạn bị bệnh à, ko bao nhiêu nhưng đang nói là mấy ông kia kêu canh me ko rút đc mấy ngày, đúng là GATO

đi đọc comment của thằng này toàn đi xoi mói ngừoi khác GATO CMNR =))

Last edited by a moderator:
4 lệnh ngày 10/12 về hết rồi!

Đến giờ mà tiền của mình vẫn chưa về bác linhdung ơi, làm sao đây. Gọi điện thoại để hỏi hỗ trợ tại Việt Nam thì chỉ nhận được câu trả lời là "Đợi tiếp đi".

- - - Updated - - -

Mới đi học về, online xem, nhưng chưa thấy $ về nữa.

Các bro cho mình hỏi là nếu rút = queue mà ko chờ rút bucket thì có phải là từ 40-45 ngày là nó paid ko vậy (blogspot chủ thớt có ghi) ?? hay thực tế là còn lâu hơn như thế :binhsua09: vì mình cũng ko cần tiền gấp lắm nên có thể chờ 40-45 ngày được :binhsua01:

Các bro cho mình hỏi là nếu rút = queue mà ko chờ rút bucket thì có phải là từ 40-45 ngày là nó paid ko vậy (blogspot chủ thớt có ghi) ?? hay thực tế là còn lâu hơn như thế :binhsua09: vì mình cũng ko cần tiền gấp lắm nên có thể chờ 40-45 ngày được :binhsua01:

Của tớ rút qua LR ngày 14/10 nè,hôm nay là tròn 2 tháng,vẫn chưa được pay :m202:

Của tớ rút qua LR ngày 14/10 nè,hôm nay là tròn 2 tháng,vẫn chưa được pay :m202:
bằng chứng trung thật nhất :binhsua01:

Thời gian là quý giá chẳng ai biết ngày mai cái gì sẽ đến, có cơ hội đừng bỏ qua...

Thời gian là quý giá chẳng ai biết ngày mai cái gì sẽ đến, có cơ hội đừng bỏ qua...

Nhưng mà mình ko có nhiều thời gian ngồi máy để canh bro à,cắm macro rút thì thấy bên thớt "SOS thông báo rút tiền" thì có người bị block acc ngẫu nhiên hoặc cũng có thể là do auto,nên mình mới hỏi thế :binhsua12:

Nhưng mà mình ko có nhiều thời gian ngồi máy để canh bro à,cắm macro rút thì thấy bên thớt "SOS thông báo rút tiền" thì có người bị block acc ngẫu nhiên hoặc cũng có thể là do auto,nên mình mới hỏi thế :binhsua12:
nếu có thời gian và ko muốn mạo hiểm thì cứ hát bài "Đợi chờ là hạnh phúc" thôi:binhsua16:

- - - Updated - - -

nếu có thời gian và ko muốn mạo hiểm thì cứ hát bài "Đợi chờ là hạnh phúc" thôi:binhsua16:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,448
172,539
Latest member
theblues112

Most viewed of week

Most discussed of week