Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
tình hình là mới unlock đc ac từ cái vụ hacker khủng bố hồi tháng 5,
h vào ac có tầm ~500pos + 2k2 trong balace bác nào có giải pháp nào rút đc cả đống đó hok?

- - - Updated - - -

bác nào có giải pháp nào rút đc thì mình hậu tạ

em cũng có 1 acc bị hack :( ticket cho nó thì nó block acc lại rồi ko giải quyết cho e nữa :((

cho hoi~ no tru` tien nay la tien gi` dza

2012-12-20 06:11:02Return of ProfitClicking PIF Loan-10.00
$ nó cho vay ban đầu giờ nó lấy lại đó mà.........

đến MOD của nó còn nhiều thứ không biết nữa là mình zzz
Cái này không có số phone để mà gọi đâu

- - - Updated - - -

ngày nào bác cũng rút được về PM ah

Ừ cậu, có ngày hôm qua là không bắt được con cá nào :music:

bây giờ rút tiền bị blocked thì phải làm sao đây các pro

nếu là bị oan thì cứ gửi ticket

Mình cũng bị block nhưng mình đâu có xài auto. Thấy mọi ngườigui733i ticket mà toàn nhận đc mail auto reply mà nản.

- - - Updated - - -

nếu là bị oan thì cứ gửi ticket

Mình cũng bị block nhưng mình đâu có xài auto. Thấy mọi ngườigui733i ticket mà toàn nhận đc mail auto reply mà nản.

Nó nói là bị block và TK bị close,còn tha hay không thì không biết
Bây giờ thì đừng trách tại sao PC trả chậm nhé, từ ngày 13/12 nó bắt đầu tiến hành block acc nên trả chậm hơn bình thường

THIS IS A WARNING TO ALL PC MEMBERS:

The Fraud Department is aware of software tools being offered to members designed to give members access to making multiple withdrawals and circumventing our current withdrawal system.

Anyone attempting to use this or any other tool to try and cheat the system WILL be immediately blocked and their accounts closed without advanced notice.

DONT BE STUPID enough to risk your account, its not worth it and what your doing is very unfair to other members who do things the right way.

DONT DO IT!

Last edited by a moderator:
bgiờ phải giả ngu ngơ kêu gào là ko chơi auto thôi , nó close Acc thì cạp đất mà ăn

Lần này thì chắc không có khoan nhượng đâu vì cái này ảnh hưởng trực tiếp đến quyền lợi của các thành viên khác!

lần này thì chắc không có khoan nhượng đâu vì cái này ảnh hưởng trực tiếp đến quyền lợi của các thành viên khác!

nếu nó cho đi thì tài khoản của tớ coi như là xong cmnr 40 củ cứ kêu gào thôi chứ biết sao đc nhiều acc block ko lý do mà

nếu nó cho đi thì tài khoản của tớ coi như là xong cmnr 40 củ cứ kêu gào thôi chứ biết sao đc nhiều acc block ko lý do mà

bị oan khác mà sử dụng auto xong bảo bị oan nó khác,PC nó điều tra chính xác được thì có cãi=niềm zzz

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,729
172,796
Latest member
GJANGVANPRO

Most viewed of week

Most discussed of week