Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Your Withdraw Request of $18.54 (+ $1.61 fee) to Liberty Reserve account 'U1812xx was added to the withdraw bucket successfully!

Withdrawals are processed in the order they were submitted, please expect a delay for previous withdraw requests to be processed before yours.Back

- - - Updated - - -

LR open gogogogog nhanh ca het

Mở cổng thất thường quá đi mất:)):))
Rút tiền về PZ từ hôm 13/12 đã về

Bác cho hỏi bị block acc là như thế nào?liệu có mất hết tiền luôn ko?hay chỉ tạm thời ko rút dc tiền?gởi ticket như thế nào bác hướng dẫn dùm nha

nó mở hôm nay trong vòng bao nhiêu giây thế?
tầm 3 4 phút.:) TRên FB nó ghi mở cả 4 5 cổng gì đó.Chắc noel thì phải

có vẻ STP đang là cổng có nhiều $ nhất

- - - Updated - - -

Bác cho hỏi bị block acc là như thế nào?liệu có mất hết tiền luôn ko?hay chỉ tạm thời ko rút dc tiền?gởi ticket như thế nào bác hướng dẫn dùm nha

không sử dụng auto và cũng không bị block nên không biết zzz

ngồi đợi xem nó có trảm ko đã hic hic may mà mình còn 1 acc nữa còn 200$ mong nó đừng trảm nốt ko thì hết cháo húp , nhìn acc kia đẻ ra tiền 600$ mà đau như hoạn hu hu

Cậu treo rút PM đi, đừng ham rút LR, dễ bị limit lắm, PM pay hàng ngày, rút hôm trước hôm sau pay luôn à, chạy .....,đặt time wait 10s thôi, bật 4-5 firefox lên cùng chạy song song,rồi thu nhỏ xuống cho đỡ ngốn ram, cắm từ 12.00am đến 7.00am 100% cắn câu à hehe:lac:

Cậu treo rút PM đi, đừng ham rút LR, dễ bị limit lắm, PM pay hàng ngày, rút hôm trước hôm sau pay luôn à, chạy .....,đặt time wait 10s thôi, bật 4-5 firefox lên cùng chạy song song,rồi thu nhỏ xuống cho đỡ ngốn ram, cắm từ 12.00am đến 7.00am 100% cắn câu à hehe:lac:

vãi bác đã bị nó bóp chim 1 acc rồi , còn 1 acc nữa cắm macro thì nó cho cạp đất mà ăn ah hic hic mua post mà có mua đc đâu nó khóa hết chức năng lại chỉ thấy tiền lên thôi

vãi bác đã bị nó bóp chim 1 acc rồi , còn 1 acc nữa cắm macro thì nó cho cạp đất mà ăn ah hic hic mua post mà có mua đc đâu nó khóa hết chức năng lại chỉ thấy tiền lên thôi

Thế thì cậu chịu khó quay tay rút STP ấy, STP bao h cũng mở lâu hơn các cổng khác rất nhiều luôn, ờ mà họ biết sao là treo và quay tay đâu, cứ random đó thôi cậu, 1 chút kiên nhẫn + 1 tý may mắn là cậu sẽ rút được STP đó :ban:

cho xin cái link FB thông báo cổng mở với mọi người ơi.

- - - Updated - - -

cho xin cái link FB thông báo cổng mở với mọi người ơi.

STP thường mở sau cùng, cậu thấy bà con xôn sao các cổng kia đang mở là có thể bật 20 tab lên quay được rồi hehe :binhsua41:

Thế thì cậu chịu khó quay tay rút STP ấy, STP bao h cũng mở lâu hơn các cổng khác rất nhiều luôn, ờ mà họ biết sao là treo và quay tay đâu, cứ random đó thôi cậu, 1 chút kiên nhẫn + 1 tý may mắn là cậu sẽ rút được STP đó :ban:

sao ko bít quay tay và treo

treo macro chẳng khác gì là DDoss nó còn gì nữa , nó thấy trên sever các lệnh làm đi làm lại trong 1 thời gian ngắn thì trảm thôi

còn mà bật nhiều tap lên quay 1 lúc cũng cẩn thận dính chưởng ấy chứ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,841
172,922
Latest member
liveandrun

Most viewed of week

Most discussed of week