Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Bạn đã tìm hiểu gì về nguyen nhân các Acc bi block chưa mà dám khẳng định chắc chắn như vậy, nhiều acc không hề cắm auto, hay tự ref cho nhau vẫn bị như thường. Bạn là đại diện không hỗ trợ được gì thì thôi, còn đã phát biểu thì cho chính xác bạn ah

bị block oan thì gửi ticket,tớ đang nói những người xài auto mà bạn zzz

Chính vì vụ auto này mà PC mới nghĩ là trò block acc nên hậu quả là 1 số người vô tội không xài auto mà bị block nhé,PC cũng có lỗi khi block các ac vô tội những lỗi đầu tiên và lỗi nặng nhất thuộc về ai xài auto.Chính các bạn đã làm ảnh hưởng đến người khác

Đệt bố nhà Profitclicking ko có tiền thì nói là ko có tiền đừng cho ai rút cả, quyền lợi cái éo gì, học hỏi theo thằng Adailycash ah. Tiền của người ta dep vào rồi giam giữ đó ko cho rút rồi còn bày trò limit nữa. Muốn scam thì off mẹ đi bày vẽ làm gì, còn mấy chục k cho mày ăn luôn đấy, bố *** rảnh mà ngày nào cũng canh me như ăn trộm rình nhà người ta.

Đệt bố nhà Profitclicking ko có tiền thì nói là ko có tiền đừng cho ai rút cả, quyền lợi cái éo gì, học hỏi theo thằng Adailycash ah. Tiền của người ta dep vào rồi giam giữ đó ko cho rút rồi còn bày trò limit nữa. Muốn scam thì off mẹ đi bày vẽ làm gì, còn mấy chục k cho mày ăn luôn đấy, bố *** rảnh mà ngày nào cũng canh me như ăn trộm rình nhà người ta.

không chới biến dùm cái zzz,ô nhiễm không khí thế này

Nói tục , mod xử lý dùm

nó mở hết các cổng rồi lúc 8h30 đến 9h,nó mở mà mình rút cũng limit chả hiểu

rút đi rút lại nhiều lần sẽ được,đợi sang năm mới xem có tiến triển gì không chứ thế này cũng sida thiệt zzz

không chới biến dùm cái zzz,ô nhiễm không khí thế này

Tao chơi trước mày nữa con nít ranh ah. Tống hơn 200k cho nó bộ mặt từ từ lộ diện.

Tao chơi trước mày nữa con nít ranh ah. Tống hơn 200k cho nó bộ mặt từ từ lộ diện.

chửi thể loại này cũng thấy bẩn mồm vl
Chơi phải chịu zzz
Tiên trách kỷ hậu trách nhân nhé trẻ trâu!

Last edited by a moderator:
chửi thể loại này cũng thấy bẩn mồm vl
Chơi phải chịu zzz
Tiên trách kỷ hậu trách nhân nhé trẻ trâu!

Tao chửi nó đâu có chửi mày, mày bám váy nó để lôi kéo anh em VN vào cho nó scam hay gì mà xoắn lên thế?

- - - Updated - - -

cậu ko canh đưa acc mình canh cho, canh đc mình lấy 2/3 còn lại của cậu :))

Tiền đó payza đã giúp tui lấy được toàn bộ rồi (mất gần 4 tháng trao đổi kiện tụng :|), bức xúc dùm anh em gắn bó lâu năm với nó mà vẫn còn bị giam tiền thôi :)

Tao chửi nó đâu có chửi mày, mày bám váy nó để lôi kéo anh em VN vào hay gì mà xoắn lên thế?

=))=)),lôi kéo=))=))
Cho chú đi hỏi gần 1000 ref của a xem a có lôi kéo ai không nhé,bị thằng nào nó lôi kéo xong lên đây chửi clgt=))

=))=)),lôi kéo=))=))
Cho chú đi hỏi gần 1000 ref của a xem a có lôi kéo ai không nhé,bị thằng nào nó lôi kéo xong lên đây chửi clgt=))

Thế làm gì phải xoắn lên như đang bị chửi thế =)) Thấy từ "hay gì" ko? Xưng a hén, chú mày chắc là tự cao lắm. Tao đã nghĩ nó từ hơn nửa năm thế thì ai lôi kéo tao?

Thế làm gì phải xoắn lên như đang bị chửi thế =)) Thấy từ "hay gì" ko? Xưng a hén, chú mày chắc là tự cao lắm. Tao đã nghĩ nó từ hơn nửa năm thế thì ai lôi kéo tao?

Ờ thôi tùy chú nghĩ,a cũng không giải thích nhiều làm gì,công bằng ở tại lòng người mà thôi,nhìn chú bây giờ a cũng chỉ biết thở dài và ngán ngẩm

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,733
172,798
Latest member
New88pm4com

Most viewed of week

Most discussed of week