Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Bác nói cũng đúng mà . Thì bây giờ rút cũng như không, đợi cả tháng mới paid được vài $. Mà đợi dài cổ . Hy vọng sẽ khá hơn. Dù sao mình cũng tin nó chưa thể SCAM vào thời điểm hiện tại

r sẽ bay cao thôi,vấn đề chỉ là thời gian

thế thì bị ảnh hưởng ít thôi, không có vấn đề gì to tát đâu
Những Package mua từ hôm nay (26/10) sẽ không bị ảnh hưởng bởi đợt ProfitShift lần này.

có chỗ nào xác nhận chính thức thông tin này không cậu ?

mới chỉ thấy 1 số diễn đàn đưa tin chứ ko ai đưa ra cái ảnh nào xác nhận chính thức , hầu hết chỉ bảo là theo lời staff .

dấu hiệu mới nhận thấy thì trên website có thêm cái

TOTAL ACTIVE AD PACKAGES:
TOTAL EXPIRED AD PACKAGES:
TOTAL AD PACKAGES WAITING FOR PANEL CONVERSION:
TOTAL AD PACKAGES CONVERTED TO PANELS:
TOTAL AD PACKAGES CONVERTED TO PANELS DUE TO PROFITSHIFT:

Hi vọng nó có thông tin sớm để đầu tư lại -.- , nản với cái đoạn nhùng nhằng thế này lắm rồi

có chỗ nào xác nhận chính thức thông tin này không cậu ?

mới chỉ thấy 1 số diễn đàn đưa tin chứ ko ai đưa ra cái ảnh nào xác nhận chính thức , hầu hết chỉ bảo là theo lời staff .

dấu hiệu mới nhận thấy thì trên website có thêm cái

Hi vọng nó có thông tin sớm để đầu tư lại -.- , nản với cái đoạn nhùng nhằng thế này lắm rồi

Thông báo mới chứ đâu,đăng nhập vào mà đọc:D

sao k thấy chia lãi nhẩy:binhsua53:

Sao từ khi chuyển qua profitclicking nó khôgn chia lãi nữa nhỉ? hay hàng ngày phải làm gì để nó chia lãi hả các bạn, giúp mình với

tiền ngày 6/10 về chưa vậy mấy bạn đợi lâu quá rồi

Mình rút ngày 5/10, $ vẫn chưa về đây cậu, cậu rút ngày 6/10 thì đợi tiếp nha. :)
Đã hơn 20 ngày rồi mà tiền chưa về. :(

Restart đợt này có lẽ sẽ không tha cho các postition cũ đây. Đợt này anh em sẽ thiệt hại nặng vì 2 lý do:
1. Thời gian chuyển đổi dữ liệu không được chia lãi.
2. Sau khi chuyển đổi xong thì chia lãi chỉ 50%.
Nếu tính từ đợt restart trước thì những người đầu tư từ thời điểm nó thông báo "không bị ảnh hưởng bởi đợt restart" có lẽ cũng chỉ mới rút được khoảng 40% nếu không tái đầu tư.
--> đợt restart lần này có lẽ sẽ thiệt hại nặng hơn đợt restart trước khi nó chuyển dữ liệu qua site mới.

Restart đợt này có lẽ sẽ không tha cho các postition cũ đây. Đợt này anh em sẽ thiệt hại nặng vì 2 lý do:
1. Thời gian chuyển đổi dữ liệu không được chia lãi.
2. Sau khi chuyển đổi xong thì chia lãi chỉ 50%.
Nếu tính từ đợt restart trước thì những người đầu tư từ thời điểm nó thông báo "không bị ảnh hưởng bởi đợt restart" có lẽ cũng chỉ mới rút được khoảng 40% nếu không tái đầu tư.
--> đợt restart lần này có lẽ sẽ thiệt hại nặng hơn đợt restart trước khi nó chuyển dữ liệu qua site mới.

miễn bình luận,chưa đến phút cuối chưa biết thế nào,còn hơn 3 tuần để chuẩn bị nên cứ thong thả mà tái đầu tư đi

oi

100$ trong pc sẳn sàng chiến thoi! nếu reset nhé!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Đầu tư từ 26/10 là không bị ảnh hưởng bởi đợt Shift tháng 11 r nên ai tái đầu tư thì tái đầu tư luôn đi nhé

sắp chết với em này rồi giờ làm gì còn tâm trạng mà tái đầu tư

Last edited by a moderator:
Đầu tư từ 26/10 là không bị ảnh hưởng bởi đợt Shift tháng 11 r nên ai tái đầu tư thì tái đầu tư luôn đi nhé

ko hiểu cái này là cái gì ? nói qua phát nào

mình ngu tiếng anh nên các bạn giúp mình việc upgrade tài khoản là để làm gi.và nên upgrade gói nào.
hướng dẫn chi tiết nhé tks các bạn rất nhìu

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week