Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
có người nói pos cũ chỉ được chia 1% và 0,5%
pos mới thì 2% và 1 %.
Thông tin này chính xác ko bác mmo1991
Của mình pos cũ nó chia có 0.5%/pos/ngày thôi, không biết có trở lại như trước không,cứ thế này đến khi reset thì lỗ nặng.

package cũ bị chia giảm 1 nửa nhưng chỉ là tạm thời,yên tâm là các package đều đem về 15$

Bác Sơn Tùng "xèng" đã nói vậy, thì anh em cứ yên tâm nha.

Các bro cho hỏi mình bắt đầu xem ads vào thứ 2 đầu tuần nay,mỗi ngày đều đặn 5ads/ngày mà sao tới hôm nay 6 pos cũ của mình vẫn chưa dc chia lãi 1 xu nào hết,mình đã xem trong "show fiancial" rồi mà ko thấy ghi dc chia lãi mỗi ngày,anh em hướng dẫn mình cái :binhsua21:

Các bro cho hỏi mình bắt đầu xem ads vào thứ 2 đầu tuần nay,mỗi ngày đều đặn 5ads/ngày mà sao tới hôm nay 6 pos cũ của mình vẫn chưa dc chia lãi 1 xu nào hết,mình đã xem trong "show fiancial" rồi mà ko thấy ghi dc chia lãi mỗi ngày,anh em hướng dẫn mình cái :binhsua21:

Cái này ko ai giải thích hoặc hướng dẫn được cậu ơi.
chờ và chờ thôi
nó chia theo kiểu random. ko theo qui luật nào.
chờ ổn định lãi đã. cậu cứ click ads đều tay cho tới lúc nó bình thường lại đi.

Mình ko off được chúc bạn sinh nhật vui vẻ và kiếm thật nhiều tiền nhé!

Trang này ko biết nó tính ngày processing ntn nữa..rút ngày 20 mà nó tính process mới có 1 ngày ah :|

ai cần tiền gấp thì rút wa PZ đi, mình rút ngày 29\9 mà giờ tiền đã về rồi. chưa tới 7 ngày nữa, mà mỗi tội giá thấp wa thôi. Cần gấp thì rút 1 ít xài đỡ rồi chờ LR cũng dc đó :)

3 ngày là tiền về!
Date: 10/5/2012 12:50 AM
Batch: 113167885
From Account: U3150268 (Profit Clicking)
Amount: $18.40
Memo: ProfitClicking Withdraw #662337-89463

Thank you.

Trang này ko biết nó tính ngày processing ntn nữa..rút ngày 20 mà nó tính process mới có 1 ngày ah :|

nó đếm ngược mà, nghĩa là còn 1 ngày nữa á!

Các bán rút lần 1 ít thôi là dc paid nhanh lắm, lệnh request hơn 100$ thì 12 ngày dc paid, còn lệnh rút 20$ rút sau lệnh 100$ mà 2 ngày có tiền rồi.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,766
170,858
Latest member
binbinbin
Back
Top Bottom