• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
hic 3 ngày rồi không thấy lãi không biết có scam không đây

hehe. dự đoán 1/10 mới hoàn thiện.
rồi sau hoàn thiện lãi chia được vài ngày sẽ tới đợt reset,
reset thì em nó sẽ rất đúng hẹn, làm nhanh gọn chỉ trong 1 ngày là xong.
và rồi thì ....cứ tiếp tục 1 chu kì mới.
^^

Với mình thì nó trả cho thì tốt, không trả cũng chẳng sao? Cũng không đặt quá nhiều hy vọng vào nó!

Với mình thì nó trả cho thì tốt, không trả cũng chẳng sao? Cũng không đặt quá nhiều hy vọng vào nó!

Tội nghiệp, bị em nó lạnh nhạt, không đếm xỉa tới nên nói lẫy đây mà, hi vọng quá nên thất vọng nè

Tội nghiệp, bị em nó lạnh nhạt, không đếm xỉa tới nên nói lẫy đây mà, hi vọng quá nên thất vọng nè
Nhiều lúc là do người ta đã thu đủ vốn chứ lẫy j đâu, biết dừng lại đúng lúc thì chả có j phải lăn tăn, nó đã có quá nhiều dấu hiệu báo trước rồi, chẳng qua sau vụ Zeek thì tạo hiệu ứng kích thích nó "đi" nhanh hơn thôi.

Lúc trước "1 là chiến, 2 là biến", còn giờ là lúc kiểm tra kết quả xem ai có quyết định đúng đắn :)

Đây là bức ảnh của JSS nó đăng trên facebook.Tamjn biệt nhé của ai hát mấy bác

Mình có $ trong đó, mà nói thật khi nó thông báo cho rút tiền, mình cũng không rút, vì biết rút cũng đợi dài cổ.
Hoàn thiện site, chắc cũng gần đến reset quá.

Last edited by a moderator:
Bác nào $ về LR, chia sẻ anh em biết cái nha. :)

về lý thuyết

nó cho rút tiền là lúc 9/20/2012 23:00 (server time)

bây giờ là 9/24/2012 11:00 CEST

tính ra thì nó đã chậm 12h so với lịch hẹn 72h .

nhưng mà có 2 vấn đề .

1 là 2 hôm vừa rồi là ngày nghỉ , nên bọn IT của nó cũng không hoạt động full 100% được .

thứ 2 là hôm nay mình đã nhận được lãi . 1 dấu hiện cho thấy bọn nó vẫn có thay đổi và hoạt động .

trong tình cảnh hiện giờ , mình không hi vọng bọn nó hoạt động được như JSS , nhưng mà thấy bọn nó đang dần dần thay đổi theo chiều hướng tích cực thì cũng làm mình thêm chút niềm tin

đây là FB của 1 thằng ất ở nào đó lập ra để tuyển ref , liên quan gì đến JSS
Web đó là justbeenpaid trước đó.Ông không tin xem số lượng like với cái profitclicking mới ra là hiểu.THích thì vào xem image la biết

thôi thì đã đợi đc 1 tháng cố đợi thêm xem sao

Web đó là justbeenpaid trước đó.Ông không tin xem số lượng like với cái profitclicking mới ra là hiểu.THích thì vào xem image la biết

Thôi đi ông nội, có cả tá trang giống vậy mà like còn nhiều hơn nhưng éo phải là trang của nó đâu

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,111
171,193
Latest member
dau171124

Most discussed of week

Most discussed of week

Back