Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.

batvang

Newbie
Reactions
34
MR
0.000
e rút tiền từ trước khi JSS chuyển thành Profitclicking. H vẫn chưa thấy có tiền trong LR. Có ai bị như vậy ko?????

Reactions
291
MR
0.000
CURRENTLY IN YOUR ACCOUNT 0.00

có ai bị không? mất mịa 376$

Ko có gì phải hoản lên thế cậu ah. Nó có thông báo ngày 27 rồi kìa.
Hãy đợi cuối tuần này web "dự định" sẽ hoàn thiện. Nhân viên đang làm việc 24h/ ngày để sớm đi vào hoạt động
1 thông tin quan trọng nữa cho cậu nè : tài khoản hiển thị lúc có lúc ko hoặc có thể sai lệch. hãy chờ đợi để web hoàn thiện. Mọi viêc rồi sẽ trở về quĩ đạo thôi. :D

Ko có gì phải hoản lên thế cậu ah. Nó có thông báo ngày 27 rồi kìa.
Hãy đợi cuối tuần này web "dự định" sẽ hoàn thiện. Nhân viên đang làm việc 24h/ ngày để sớm đi vào hoạt động
1 thông tin quan trọng nữa cho cậu nè : tài khoản hiển thị lúc có lúc ko hoặc có thể sai lệch. hãy chờ đợi để web hoàn thiện. Mọi viêc rồi sẽ trở về quĩ đạo thôi. :D
Mình cũng nhận được lúc contact voi JSS, nó hiện thị không đúng và sẽ trở lại bình thường khi hoàn tất.

ZzhoanghungzZ

Verified
Reactions
3,813
MR
0.000
mấy ngày nay ko đc cộng lãi rồi, ko biết tương lai có đc công lãi ko nữa :(

năm ngoái JSS offline wep 1 tháng bảo trì thế mà vẫn sống nhăn răng ra đấy thôi , hóng thôi , tiền vào tay JSS rồi có hay ko thì đừng nghĩ vớ vẩn dìm hàng là đc

mmo1991day

Banned
Reactions
29
MR
0.000
vừa check TK PC thấy không bị mất $ hay trừ gì đâu nhé,theo thông báo hôm nay thì cuối tuần này site mới đi vào hoạt động
LR đã open trở lại!

- - - Updated - - -

mấy ngày nay ko đc cộng lãi rồi, ko biết tương lai có đc công lãi ko nữa :(

chắc không đâu,thời gian này site có hoạt động đâu,họ không có thu nhập thì tất nhiên mình cũng không được+lãi,TK của mình như bị đóng băng vậy đó,yên tâm là po vẫn y nguyên,không bị trừ số ngày

hanhyes

Hero
Reactions
1,915
MR
0.038
Chat with me via Skype
mà hình như ai chưa Upgrade Level 1 ở trang cũ thì wa trang mới nó tự động upgrade hay seo ấy nhỉ.
Ban đầu mới chuyển dữ liệu sang nó đặt vậy cho ae hào hứng thôi bạn. Sau này nó sửa lại hết mà! Lúc đầu mình cũng tưởng giống bạn

viona

Banned
Reactions
202
MR
0.000
Chat with me via Skype
Update 8/27/2012

The staff here at Profit Clicking would like to take a moment to thank you for your continued trust and patience. We understand that in these uncertain times it is difficult and sometimes even scary when a change, such as this happens. Please know that you, our members, will always be our top priority.

Over the next week you may experience difficulty logging in, slow page loading and the disappearance and reappearance of your dashboard. Our IT department is working 24 hours a day to finish what is needed to allow you to market your business with no further delays.

Towards the end of next week you will see the site begin to run as intended and we will make an announcement, here when it is time for you to go to work. We are excited for you to see what we have in store for you and we thank you again for working with us as we move into a bigger and much stronger future.

cập nhật mới nhất................

Cập nhật 2012/08/27

Các nhân viên ở đây tại Lợi nhuận click muốn để có một chút thời gian để cảm ơn bạn đã tin tưởng và tiếp tục kiên nhẫn của bạn. Chúng tôi hiểu rằng trong những thời gian không chắc chắn, nó rất khó khăn và đôi khi thậm chí còn đáng sợ khi một sự thay đổi, như thế này xảy ra. Xin vui lòng biết rằng bạn, các thành viên của chúng tôi, sẽ luôn luôn là ưu tiên hàng đầu của chúng tôi.

Trong những tuần tiếp theo, bạn có thể gặp khó khăn khi đăng, tải trang web chậm và sự biến mất và tái xuất hiện của bảng điều khiển của bạn. Bộ phận CNTT của chúng tôi đang làm việc 24 giờ một ngày để hoàn thành những gì cần thiết để cho phép bạn để tiếp thị doanh nghiệp của bạn không có chậm trễ hơn nữa.

Hướng tới cuối tuần tới, bạn sẽ thấy các trang web bắt đầu chạy như dự định và chúng tôi sẽ làm cho một thông báo, ở đây khi đó là thời gian để bạn có thể đi làm việc. Chúng tôi rất vui mừng cho bạn để xem những gì chúng tôi có trong cửa hàng cho bạn và chúng tôi cảm ơn bạn một lần nữa để làm việc với chúng tôi khi chúng tôi di chuyển vào một tương lai lớn hơn và mạnh mẽ hơn.

và đây là phần dịch, nó dìm tiền lâu quá mà hết mịa tiền rồi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,456
176,976
Latest member
caothihongnga

Most viewed of week