Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Cao thủ nhiều khi còn khóc, thường thường bậc trung + tham vọng cao = dễ nát lắm.
Nói kiểu như bạn thì giống như đi vào mấy khu kho báu trong kim tự tháp, xong rồi ngủ trong đó luôn =))
Cơ bản phải thấy vừa đủ thì dừng thôi ^_^ cứ tham chi để chết mà khóc ^_^
Cứ ăn từ từ, kiến tha lâu cũng đầy tổ mà ^_^
Mục tiêu 1 tuần mình kím $50 thôi :D

giờ lấy lý do kiểm tra thanh toán rồi nha :rolleyes: ảnh của 1 bạn trong group

giờ lấy lý do kiểm tra thanh toán rồi nha :rolleyes:

Hôm kia nó cũng nói với mình như thế... cứ gặp thằng Peter này là thế :D Gặp con gì đó thì bảo ưu tiên GOLD.... gặp thằn Ken thì nó bảo chúng tôi vẫn ở đây :D

Hôm kia nó cũng nói với mình như thế... cứ gặp thằng Peter này là thế :D Gặp con gì đó thì bảo ưu tiên GOLD.... gặp thằn Ken thì nó bảo chúng tôi vẫn ở đây :D

Bác kinh nghiệm quá :D kiểu bắt bài bọn support. Lần sau bác phải paste luôn hộ câu trả lời của bọn nó vào :D xem bọn nó nói gì :D

Hồi xưa cũng có tham gia vàng ảo nên cũng bit sơ sơ cách chơi . Noi chung tim hiểu cho bit chứ nghề nghiệp mới là chính bác :)
cía mmo này em thấy có kinh nghiệm cũng vẫn cứ tèo ấy chứ..bởi vì mỗi lÀn 1 kiểu..ko kiểu nào giống kiểu nào nên khó lường trc đc sự việc..khó phân tích kết quả lắm :D

thôi cứ hóng qua tết rồi tính tiếp

Giờ vái trời cho cả thế giới cùng dep vào 1 ít để nuôi vn cho các ae rút cho hồi vốn. Chứ vn thì chắc ăn là k dep nữa rồi. Nước ngoài nó mà k dep nữa thì tập xác định luôn

cía mmo này em thấy có kinh nghiệm cũng vẫn cứ tèo ấy chứ..bởi vì mỗi lÀn 1 kiểu..ko kiểu nào giống kiểu nào nên khó lường trc đc sự việc..khó phân tích kết quả lắm :D
Ăn đủ thua đủ thì banh xác thôi ^_^ mọi vc luôn có mức độ của nó :D
Bonus cái hình chơi cho đỡ buồn vậy :D

Giờ vái trời cho cả thế giới cùng dep vào 1 ít để nuôi vn cho các ae rút cho hồi vốn. Chứ vn thì chắc ăn là k dep nữa rồi. Nước ngoài nó mà k dep nữa thì tập xác định luôn
Giờ thì ma nào nó dám dẹp nữa hả b

Ăn đủ thua đủ thì banh xác thôi ^_^ mọi vc luôn có mức độ của nó :D
Bonus cái hình chơi cho đỡ buồn vậy :D

Hướng dẫn chút về Fx đi người anh trai đã lâu ko gặp. :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,454
171,507