Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Lười quá ko muốn show
Nói thế thì show cho bác xem tạm
mua debit cho vay, thì lãi vẫn về debit phải k bác?

Proof trên của mình là proof qua P2P

mua debit cho vay, thì lãi vẫn về debit phải k bác?

Đúng rồi, nhưng thôi ko thảo luận wtf nữa
Lần này wtf cứ âm thầm mà chiến thôi
Cũng ngại bọn đa cấp lại nhảy vào.
Cậu cần thảo luận thì vào nhóm mình trên facebook nha, trên mmo4me ko có chỗ thảo luận nữa
Thôi đi cafe cái cho nhẹ người

Tức là ng khác mua tiền wtf của bác bằng pm của họ sau đó đầu tư

ACX tự tạo ra 1 loại tiền có tên debit, nó được định giá cao hơn PM từ 1,2-1,5 lần.
Muốn đầu tư sinh lãi thì phải dùng PM trao đổi mua loại tiền này rồi đem cho vay. Lãi về thì lấy bán đi hoặc rút về.
Cái hay ở chỗ là :
- Debit phải mua chứ ko nạp tiền từ PM vào được
- Rút về thì trong vòng 1h là về nhưng rút 1 debit chỉ được 1 PM, chưa tính trừ phí
- Nhưng trao đổi ở P2P thì, 1 debit =1,2 ->1,5 PM tùy người mua. Do đó đa phần đem trao đổi hết chứ ko ai dại gì rút về.
Nhưng wtf sẽ ko chấp nhận các khoản trao đổi dưới tỷ lệ 1:1
Tức là nếu bạn đặt tỷ lệ trao đổi 1 debit = 0.8 pm thì wtf sẽ ko chấp nhận lên sàn, vì làm vậy sẽ nhỏ hơn tỷ lệ rút, người ta lại rút về trực tiếp, như vậy wtf sẽ phải bỏ tiền túi ra trả.

Cái hay là ở chỗ đó, giá debit sẽ ko nhỏ hơn 1:1 được và người ta sẽ phải trao đổi với nhau còn wtf thu phí
Đó là 1 sân chơi bền nều wtf biết cách giữ nó

Tức là ng khác mua tiền wtf của bác bằng pm của họ sau đó đầu tư
giờ nó ra ví usd debit nó cho chuyển những ng dept tièn từ t12 sang ví đó..còn mấy vĩ cũ nó cho chuyển thành usd cc để trả phí bảo lãnh..hiện tại k dept vào trực tiếp đc nữa mà chỉ có rút ra trực tiếp thôi bác..nên giờ mọi ng toàn thông qua p2p..giá debit đó nó x1.5 giá PM hiện tại.

Cuối năm, thị trường nào cũng đầy biến động.

2015 là 1 năm buồn của kinh tế (offline). Còn dân online thì thua có, thắng có nhưng phần trăm của những người thua chiếm cao hơn thắng.

Thôi các bác ạ, acx giờ đã hết là huyền thoại rồi, lần sau có chơi thì ít thâu, vài trăm $$$ kiếm chút cháo, lỡ có mất thì cũng ko ra đê như bác mèo ^^

Thế đến lúc cung vượt quá cầu thì sao tức là ai cũng có lãi và muốn bán tiền wtf
Hiện h cầu vượt quá cung thì cảm giác ngon thật

Cái quan trọng em đang si nghĩ là người ta vay cái debit đó để làm gì :oops: ??? Có người cho vay thì phải có người vay vậy cái người đi vay đó làm gì với cái debit :oops: ???

Sự thật mất lòng adx chơi khắm như mắm , ko tìm cách pay nhanh còn chây ỳ ra 1k6 pay giảm 200$ xem ngon ko nào, muốn anh em chết chung đây mà

Có bác nào phái đoàn dự không nhỉ ? , biết cuộc vui nào cũng có lúc tàn nhưng mà adx tàn nhanh quá vãi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,825
170,899
Latest member
laikocotk

Most viewed of week

Most discussed of week