Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
đây à bác

• Like
Reactions: Fay
Chắc chắn có vấn đề rồi nhé ae chuẩn bị tinh thần trc đi , đừng có nói quá 48 tiếng rồi lo , lúc đó lo cũng k đc đâu , đến lúc đó đi support bảo nó pay cho b à =))

Chắc chắn có vấn đề rồi nhé ae chuẩn bị tinh thần trc đi , đừng có nói quá 48 tiếng rồi lo , lúc đó lo cũng k đc đâu , đến lúc đó đi support bảo nó pay cho b à =))
vậy chắc là bác làm bên acx à =)))

Thế có vấn đề thì làm gì nhau :D. Chuẩn bị tinh thần cũng có giúp cho khá hơn tí nào ko.

Pay ngày 1 lần thì càng tốt :D Thế có khi nó sống lâu hơn đấy

Thế có vấn đề thì làm gì nhau :D. Chuẩn bị tinh thần cũng có giúp cho khá hơn tí nào ko.

Pay ngày 1 lần thì càng tốt :D Thế có khi nó sống lâu hơn đấy
thật sự nếu nó paid 1 ngày 1 lần thì nó chết nhanh hơn là sống lâu :D

vẫn trong tầm 24h pay 1 lần nên chưa lo, mà có lo thì cũng chẳng làm đc gì, cứ đặt lệnh rùi chờ, kẹt quá thì khỏi tái nữa là xong, chứ lo làm gì cho mệt

Kết quả của ứ đọng thôi, nó pay đuổi tý là giải quyết được ấy mà. Thực ra, cũng là lý do khách quan, hôm qua PM bảo trì nên nó ko pay được, thành ra dồn lại vậy thôi. Các bác đừng suy nghĩ tiêu cực quá, $$$ đập vào thì cũng đã đập rầu, buồn phiền thì cũng thế thâu ^^

Hé lộ tý thông tin là đợt này mình cũng vào tầm 6 con số . Và cũng mới tái 2 con số cách đây 2 ngày, mà mình còn đang chuẩn bị đi cafe chiều đây.
Đôi lúc Pay chậm tý để có thêm chút thú vị đó mà :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,454
171,506
Latest member
henrykun263

Most viewed of week