Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Tình hình em mới tập chơi ad cờ click có bác nào nhận em làm đệ, refback cho em sống qua ngày được không ạ. :(

thánh ăn gì con cúng

Dạ ăn tiền ạ! Có anh Lộc chiếu cố chắc cắn rơm cắn cỏ sống được qua ngày. Mà dạo này hết PM rồi AD đầu quân hết cho IS rồi nhỉ.

Hix đói sắp chết! vào xin làm ref mà ăn gạch đá đủ xây nhà!!! À mmo1991 hôm nào sang AEON Kha mời cafe.

Về nhanh quá, tự dưng mất cái cảm giác háo hức.

Chơi acx cảm xúc nó lên xuôgns liên tục nhỉ

ACX nó 6% bao lâu rồi các thánh. Bữa h siêu thị khai trương em bận quá, lặn từ bữa đến h mới ngoi lên.

Mới có 3 tiếng mà CAM đã rụng... chín nhanh thật :D

ACX nó 6% bao lâu rồi các thánh. Bữa h siêu thị khai trương em bận quá, lặn từ bữa đến h mới ngoi lên.
Bữa a pm e ngoài skype đó... ko thấy trả lời lun tưởng ham đi với phò nên bỏ MMO rồi :D

Haizzz h girl nó theo nhiều quá nên đuối anh ơi. Hết tiền nên mò vào la liếm topic đây. :) mà Panel (trước đợt reset) cũ còn ăn được không nhỉ.

lấy mốc đầu năm mới cho dễ tính đi

Haizzz h girl nó theo nhiều quá nên đuối anh ơi. Hết tiền nên mò vào la liếm topic đây. :) mà Panel (trước đợt reset) cũ còn ăn được không nhỉ.
Ăn đc gì nữa mà ăn... qua skype đi tề :D

Thánh nào tính giúp em nó sống 6% đươc mấy mùa trăng.
Ngon ngon như vòng 1 hơn 3 mùa trăng là no ấm rồi :D

Thánh nào tính giúp em nó sống 6% đươc mấy mùa trăng.

hồi xưa cũng hay dự lắm . nhưng từ ngày nằm ngoài đê đã đỡ nhiều. :(

thím dạo này công việc thế nào, đã cua được bà U50 mắm thúi nào chưa, có share e với :oops:

Trời cho ta đẹp trai, nhưng không cho ta chiều cao.... la la la nhưng cho ta nhiều bà già.

ACX ko tạo dựng thương hiệu riêng của mình mà tạo dựng thương hiệu ở mốc 6% của ACX :rolleyes:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,489
169,818
Latest member
thuvienmobilenet

Most viewed of week

Most viewed of week