Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Cho em hỏi tiền của mình nó làm gì mà sinh lãi nhiều thế ạ? Có ai ăn được tiền của nó chưa ạ? G vào là an toàn chưa các bác? Trả lời giúp em với ạ :(

Cho em hỏi tiền của mình nó làm gì mà sinh lãi nhiều thế ạ? Có ai ăn được tiền của nó chưa ạ? G vào là an toàn chưa các bác? Trả lời giúp em với ạ :(
đã đầu tư thì không có gì là an toàn nhé bạn

Bạn coi totic tạo từ khi nào , nếu ko ăn đc thì đến giờ vẫn chơi làm gì mà hỏi vớ vẩn , chơi cái gì thì đi đọc nghiên cứu về nó đi rồi hỏi , giờ đang là an toàn để vào nhé !

Chơi đầu tư mà cứ đòi sure win thì ko bh có đâu. :rolleyes:. Quan trọng là tính thời điểm thôi. Giờ thì an toàn để vào. nhưng ko ai biết nó sẽ an toàn đến bao giờ. Tiền của mình thì cứ tự minh quyết đi :D

hình như bạn này làm ref ILC của ông Lan đó, thấy có cả ảnh xin thủ thuật tăng lợi nhuận thì phải :rolleyes:
mình thuộc tuyến khác :D tuyến đầu tư chứ ko phải tuyén đa cấp :D upline của mình là nguời khác :D

Mà hình như bản chất của đa cấp nó khác thì phải.
Cái hình thức đa cấp ở Việt Nam! Là do mấy bố Việt Nam! Mình biến tướng nó ra như vậy thui

và upline có rcb không bạn, thấy ilc ít ông rcb, chắc toàn dân đa cấp nó thế
mình đã đc upline rcb :D néu bạn thik thì mình rcb cho nhưng chơi cái này chôn vốn lắm, mình vứt 1 mở vào xong chả buồn quan tâm đến luôn :D

Làm thế nào thì làm
Mong sao cho đêm giao thừa năm nay, anh em lên topic này chúc nhau 1 năm mới thật vui vẻ và phát đạt .
ACX mà méo thì topic này dự sẽ héo hon mùa giao thừa :D
Mong là Admin ACX đọc được những dòng này, hiểu cho anh em ở VN đang kiếm từng đồng để có đêm giao thừa năm mới cùng gia đình sum họp vui vầy :)
chỉ cần đơn giản vầy thôi :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

giờ e tạo acc mới xong set số U khác trong cùng 1 acc PM thì có bị sao k các bác.tính đổi acc thay vận xem hên ko :p

giờ e tạo acc mới xong set số U khác trong cùng 1 acc PM thì có bị sao k các bác.tính đổi acc thay vận xem hên ko :p
thoải mái nhé đã thử :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Làm sao adx nó biết 1 TK PM dùng chung 3 số U khác nhau được nhỉ ? Kiểu này ngon cho các chú newber vô tình làm giàu 1 cách nhanh cho adx nó không có biến

Thánh locthiennguyen thuhanguyen thienku cho ý kiến nào đã block chưa

lol hình lúc nào đây thánh =))
nhìn hình tự dưng buồn cười vl =))

cái hình huyền cmn thoại đã qua tay ko ít chục người và show cũng ko dưới chục lần từ kỷ Jura

Làm sao adx nó biết 1 TK PM dùng chung 3 số U khác nhau được nhỉ ? Kiểu này ngon cho các chú newber vô tình làm giàu 1 cách nhanh cho adx nó không có biến

Thánh locthiennguyen thuhanguyen thienku cho ý kiến nào đã block chưa

cái này thì ..............no commnet nhé nghiêm cấm nói ko với cheat

cái hình huyền cmn thoại đã qua tay ko ít chục người và show cũng ko dưới chục lần từ kỷ Jura

cái này thì ..............no commnet nhé nghiêm cấm nói ko với cheat

thánh ko cheat sao :)) mới ra đi vài acc vụ gift card còn gì

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,800
170,877
Latest member
thhoang