Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
cơ mà $$$ get mãi ko hết là sao nhỉ

bác thích rs nữa à .
get 6 tháng nữa mới hêt xs nhá

em mong nó đưa hết về 0 để làm round mới cho nhanh chứ $$$ get kiểu này ngán quá

Bên ad bao giờ cũng sida hơn bên media, đậu phọng noá.. STP pending 50h rồi.

Ko có j lạc quan nhỉ

xin 500 ảnh nào bác , thấy có mỗi verry bằng hộ chiếu
hộ chiếu là verify level 1, up thêm hóa đơn để veri lên level 2, acc mình lên lv2 rồi nên ko thấy chỗ up passport nữa, nếu acc cậu chưa lên lv thì vào chỗ wallet level là thấy

hộ chiếu là verify level 1, up thêm hóa đơn để veri lên level 2, acc mình lên lv2 rồi nên ko thấy chỗ up passport nữa, nếu acc cậu chưa lên lv thì vào chỗ wallet level là thấy

tình hình là ko có PP vậy sao để qua LV 1 đây bác , chán vl

làm gì tốn mấy củ @@.

chưa làm nên chưa biết nhưng tốn kha khá đấy , vì thấy paytoo nó pay nhanh hơn , ko thôi để trong X-shift vậy chứ giờ mua pack nó cho thêm 1 chưởng nữa coi như là ko còn CML gì nữa , đang lên VOI giờ CHÓ CHUI GẦM CHẠN

chưa làm nên chưa biết nhưng tốn kha khá đấy , vì thấy paytoo nó pay nhanh hơn , ko thôi để trong X-shift vậy chứ giờ mua pack nó cho thêm 1 chưởng nữa coi như là ko còn CML gì nữa , đang lên VOI giờ CHÓ CHUI GẦM CHẠN

2 - 300 VND xu ah`

Ơn giời, 50h STP đã về 3 tô phở...

media rút từ thứ 2 vừa về :D

The amount of 5.17 USD has been deposited to
your Perfect Money account. Accounts: U4962269-
>U9092492. Memo: API Payment. Ad Click Xpress
Withdraw 4589524-311649.. Date: 07:01
26.12.15. Batch: 114404075.

Mang cm ra phòng xnc + 6 tấm hình 4x6 làm pp( luật mới là 2 tấm thì phải) + 200k + 15p + 2 tuần = có PP :D

Còn ko thì làm như bro nào mới nói : up cm + bằng lái + bản dịch để veri lv1. Mình up cm + bằng lái ko thì bị reject trong 1 nốt nhạc :oops:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,961
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week

Most discussed of week