Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
đợt rồi nhiều bác đc panel vs panel reward, giờ chuyển hết về XS wallet tái đầu tư vẫn ngon chán.
hóng nó pay trở lại thôi...:oops:
ngon gì, vừa rồi nó rs đã mua hết pack rồi, xong nó lại xs nữa, còn đâu mà tiền panel nữa :D, để yên số tiền đó trong xs wallet đến giờ mới mua pack thì mới ngon, tính ko lại ACX đâu.

Tiền ref mình rút nó cho vào xs, mình tái đầu tư đc 2 hôm, nó lại reset sạch => mất sạch sẽ đc bù 10$ VCL, mặc dù mới tái ngày 29/10 vậy mà nó nói sau 15/10 không ảnh hưởng .....
NEW FUND ms không bị

thề với các bác em khởi nghiệp MMO với số vốn 10tr đi vay lãi 400k một tháng:D:D
và bây giờ thì..............:rolleyes::rolleyes::rolleyes:

ngon gì, vừa rồi nó rs đã mua hết pack rồi, xong nó lại xs nữa, còn đâu mà tiền panel nữa :D, để yên số tiền đó trong xs wallet đến giờ mới mua pack thì mới ngon, tính ko lại ACX đâu.
mik đang nói sau reset mấy ngày vừa rồi ấy.
sau reset vừa rồi acc mik có mấy trăm pack expired mà cũng nhận đc tầm 1k5$ panel vs panel reward, giờ đc chuyển vào XS mua pack 0.5/0.25%
k biết mấy pro vài k pack hoặc hơn thì nhiều cỡ nào :rolleyes::rolleyes:

Restart rồi mà chưa mở cổng pay thi dự thêm 1 đợt restart nữa nhé , mà thêm nữa mà nó chưa mở pay thì mãi ko bao giờ mở :v

Trước giờ mình chơi free chưa up lần nào, giờ nó restart xong rồi mới up lên thì số panel nó chuyển từ pack qua đấy có được hướng không bác?
SỐ PACK KHI HẾT HẠN SẼ ĐƯỢC BẢO LƯU LẠI
KHI NÀO BẠN UP THÌ NÓ MỚI TIẾN HÀNH CHUYỂN VÀO PANEL
NHƯNG MÀ BAO GIỜ NÓ CHUYỂN THÌ CÓ CHÚA MỚI BIẾT

Mở thì phải từ từ mới mở dc. Thay vì rên thì có nhiều cách để tìm hiểu khi nào nó mở. Vào ACX xem lại đợt RESTART hồi tháng 3. Xem các thông báo của nó như nào.

Mở thì phải từ từ mới mở dc. Thay vì rên thì có nhiều cách để tìm hiểu khi nào nó mở. Vào ACX xem lại đợt RESTART hồi tháng 3. Xem các thông báo của nó như nào.
cho e hỏi tí với...nó chuyển panel thì cái panel đó là panel hoàn thành hay chỉ là panel rỗng vậy bác

cho e hỏi tí với...nó chuyển panel thì cái panel đó là panel hoàn thành hay chỉ là panel rỗng vậy bác
Rỗng thôi bác. Từ những cái rỗng này điền cho nhau thì mới hoàn thành dc. Tỉ lệ thấp lắm chắc 3 - 5% số panel điền dc thôi :D

Mình thấy thông báo thế này và kiểm tra thấy không bị mất pack nào cả :p

Our apologies. You were not qualified to participate on this XpressShift. Your Media Packages were not converted, and you did not earn FREE XpressShift Panels this time.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,339
171,391
Latest member
188bet5722
Back
Top Bottom