• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
dùng loại có cách hay không có cánh zợ thím:cool::cool:

xài đồ nguyên set tím mộng mơ

xài đồ nguyên set tím mộng mơ
chưa thấy loại này bao giờ. Gửi em mấy bịch được không zợ.
e cũng thích tím mộng mơ ợ

đã nói là ref nó khác với $$ từ balance ko chịu hỉu sao :-<
bạn hay nhỉ. Mình nói là lệnh to k về, chứ nói j đến việc hiểu hay ko hiểu? Câu trên mang tính chất thông báo cho ae là có đợt pay tầm trưa. Có vẻ cũng có tí bức xúc :v

bạn hay nhỉ. Mình nói là lệnh to k về, chứ nói j đến việc hiểu hay ko hiểu? Câu trên mang tính chất thông báo cho ae là có đợt pay tầm trưa. Có vẻ cũng có tí bức xúc :v

vậy thì nói là lệnh ref về chứ đâu cần nhấn mạnh lệnh nhỏ về lệnh to thì chưa

Thôi tụt quần đọ chym đi, cãi nhau ko phải cách của đàn ông giải quyết đâu.

Có bác nào giúp mình nhìn vào balance để biết bao h hết hạn pack, vd 20 pack đã mua, thì bgio het hạn, đã rút bnhiu, còn bnhiu của pack đó ko, nhìn hoài mà chưa hình dung ra, thank

Có bác nào giúp mình nhìn vào balance để biết bao h hết hạn pack, vd 20 pack đã mua, thì bgio het hạn, đã rút bnhiu, còn bnhiu của pack đó ko, nhìn hoài mà chưa hình dung ra, thank

bao h ko getpaid đc nữa thì nó hết hạn

Vô chỗ Media pack nhìn ở dưới thấy có đã get bao nhiêu, còn bao nhiều á mà.

Mình báo với bác @mmo1991 và 1 số leader biết là hiện tại có 1 số người lợi dụng việc tái đầu tư để rút tiền dần
Nên các bác nên có ý kiến tham khảo với các DR ko lại mất hòa khí anh em
Do ACX nay đã cho tái đầu tư vẫn nhận được lãi 8%, trong khi đó lại ko rút được ra ngoài vì lâu

Vì bên mình thống kê thì thấy có một số người
- Dùng tiền lãi tái đầu tư liên tục để nhận bonus
- Trong khi Upline nhận được tiền nhưng ko rút được kịp
- Con số tái đầu tư rất nhanh vì ACX chỉ cần mua xong là nhận được lãi, lãi cứ cộng dồn và cứ tái liên tục thì con số bonus là 1 con số khổng lồ

Việc này có thể một số anh em ko suy nghĩ nhưng nếu ko làm rõ ràng thì sẽ làm mất hòa khí anh em đó nha :D

Chúc anh em tiền mau về, cứ tiền về là anh em vui cả

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,910
170,985
Latest member
storemam
Back