Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
172h tiem mới nhất đc cập nhập :D
Phải mơ 2 giấc mơ nữa :(

The amount of 22.62 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U4962269->U*. Memo: API Payment. Ad Click Xpress Withdraw 4309038-221508.. Date: 23:50 05.10.15. Batch: 104379669.

Media về 4h sáng nay, sau khi pending khoảng 150h

lệnh 10$ thì về tối qua, còn lệnh hơn 500$ đặt cùng lúc với nó thì vẫn ngồi chờ. Pay mấy lệnh nhỏ trc rồi :(

lệnh 10$ thì về tối qua, còn lệnh hơn 500$ đặt cùng lúc với nó thì vẫn ngồi chờ. Pay mấy lệnh nhỏ trc rồi :(

$$$ ref nó xử lý khác

Có ai để ý là sau mỗi lần pay thì đợt pay lần sau đều công thêm 24-48 tiếng nữa ko nhỉ :D , kiểu này xác định sau này lên 7 ngày - 10 ngày - 15 ngày - 1 tháng :D, mong nhanh lên 10% rùi về 2% xem thử có cải thiện dc tốc độ ko nhỉ

Cho hỏi bây g gold media thì về trong bao lâu nhỉ? Tài khoản thường media nữao_O
Xác định 1 tuần
Đỡ phải ngóng trông
Thi thoảng vào xem xét có bị auto cancel k :cool::cool:

Có ai để ý là sau mỗi lần pay thì đợt pay lần sau đều công thêm 24-48 tiếng nữa ko nhỉ :D , kiểu này xác định sau này lên 7 ngày - 10 ngày - 15 ngày - 1 tháng :D, mong nhanh lên 10% rùi về 2% xem thử có cải thiện dc tốc độ ko nhỉ
Còn phải chờ xem sau sự thay đổi này ntn, theo dõi hết tuần ms biết được, còn ai muốn nhanh rút về Paytoo nhé 1-2 ngày tiền về

sau khi getpaid, mua tiếp packs thì bị nó thông
.
.
.
.
.
.
.
.
báo là Mình cố gắng hack system của nó :eek:

nói cái gì mà đúng vs nói sự thật về đảng vs nhà nước gọi là phản động, vãi thât
Đừng có lôi chính trị vô đây bác à. Chứ nói thật bác chưa đủ tuổi để phán về chính trị. Bác biết được bao nhiêu mà bảo thật với giả? Hơn nữa cũng chỉ có VNPT nó chặn thôi, còn lý do vì sao nó chặn thì nó ko thích cho vào nên nó chặn đấy chứ đã chắc j là lý do kia.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,899
170,963
Latest member
ngqthai0209

Most viewed of week

Most viewed of week