Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Hiện giờ mình đã DEP thêm để tích luy them vốn để lên 9 ,10% đến 2% thì bắt đầu rút 1 ít và dep de len 4 5% là dep dien cuong theo vòng tuần hoàn, ý kiến cá nhân và chủ quan của mình .

Dự là 1 tuần nữa lên 9%, 1 tuần nữa 10%. Sau đó về 2% sau 1 tuần của 10%. Thời điểm này, được ăn cả, ngả thì về không thôi các thánh =))

Đụt mệ , 6 cây vàng tương vào chưa rút ra cái gì , mong tuần sau nó lên 9% mệ nó đi, tình trạng pay đuổi này đến là mệt , mod mrchaos phân tích sai hết rồi , lượng dep vào 6% chiếm 80% lên 7% thì 20% sao mà nó bù được , quay về 2% khó mà có người dep điên lắm , trừ khi nó pay điên hoặc 8% là pay 24-48h mới bù lỗ cho 6-7% được

Dự là 1 tuần nữa lên 9%, 1 tuần nữa 10%. Sau đó về 2% sau 1 tuần của 10%. Thời điểm này, được ăn cả, ngả thì về không thôi các thánh =))

Đc ăn cả ngả thì ra cầu chứ ở đó mà về, xúi bậy ko nha. :D

Từ đợt pay hôm qua e đã có lời rồi, chắc là hạ cánh an toàn vì tương lai thằng cu thôi.

thôi mấy bác vào chat với thằng support của ACX, bảo admin nó về 2% lẹ cho anh em còn dep lớn :rolleyes:
còn ko gửi ticket support cũng đc :D

Đụt mệ , 6 cây vàng tương vào chưa rút ra cái gì , mong tuần sau nó lên 9% mệ nó đi, tình trạng pay đuổi này đến là mệt , mod mrchaos phân tích sai hết rồi , lượng dep vào 6% chiếm 80% lên 7% thì 20% sao mà nó bù được , quay về 2% khó mà có người dep điên lắm , trừ khi nó pay điên hoặc 8% là pay 24-48h mới bù lỗ cho 6-7% được

Tin cái gì mà tin kinh thế, riêng việc phân tích tình hình thì mình chả tin ai cả, đặc biệt là ko tin ông thịnh chiến.

Tiền của mình thì mình nên tự nhận xét và quyết định, chứ ai lại đi tin tưởng hết vào 1 người :)

Đc ăn cả ngả thì ra cầu chứ ở đó mà về, xúi bậy ko nha. :D

Từ đợt pay hôm qua e đã có lời rồi, chắc là hạ cánh an toàn vì tương lai thằng cu thôi.
Nhớ dạy thằng cu đánh vần ACX :D
Thế tiền có bị mất không hay kiểu gì cũng lãi nhưng có thể sẽ lâu hơn?

Nhớ dạy thằng cu đánh vần ACX :D

Thế tiền có bị mất không hay kiểu gì cũng lãi nhưng có thể sẽ lâu hơn?
Bạn cho mình hỏi nếu mình mua pack ở thời điểm 10% và trong quá trình đang thu lãi thì site rs về 2% thì số pack của mình có bị rs về 2% luôn ko theo luôn ko hay vẫn dc nhận lãi là 10% cho đến khi số pack mua hết hạn

tham thì thâm thôi, theo mình biết thì chơi matrix quan trọng là cái thời điểm, đúng thời điểm thì lãi to, đâu có ăn lãi mãi mãi dc, với lại giờ nó tăng % thôi, vẫn còn pay mà, hãy chơi với những gì mình có thể mất chứ đừng đú theo mấy đại gia, hóng tình hình ACX rồi dep tiếp :D

Bạn cho mình hỏi nếu mình mua pack ở thời điểm 10% và trong quá trình đang thu lãi thì site rs về 2% thì số pack của mình có bị rs về 2% luôn ko theo luôn ko hay vẫn dc nhận lãi là 10% cho đến khi số pack mua hết hạn
tất cả reset hết về 2% nhé

các bác cho e hỏi chút. Nếu nó về 2% thì mấy pack mình mua chưa hết hạn sẽ bị mất hay cũng về 2% nốt mấy ngày còn lại

Mới dep vào 1k5 , cần gì nghe ai , giờ nó vẫn còn ngon chỉ là pay chậm, tính toán làm gì cho mệt , cũng đừng nghe mấy cái mail nó gửi , móc 8-10% này đến đầu tháng 11 mới xong nên chả lo . ai không chơi thì thôi vào thuyết âm mưu cho lắm !

Mới dẹp vào 10k $, chiến mạnh đi :D

đang cần các bác dep mạnh để nó pay nhanh cho các mem khác... hoan nghênh tinh thần....

đập nát site thôi... bơm tiền bơm tiền,,,, :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,744
170,833
Latest member
Namanh1111

Most viewed of week

Most viewed of week