Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Thế thánh thấy thằng ko biết tiếng anh dắt mũi thằng biết tiếng anh chưa?thằng ko bằng cấp dắt mũi thằng bằng cấp đầy ra kìa, google dịch thường rồi, chủ yếu đưa lên cho ae chém vui thôi.
Mình đang nói trong phạm vi một cái văn bản dịch thôi...còn nếu máy móc vậy thì bị dắt mũi là đúng rồi..^^...nói như bác thì có rất nhiều ông chủ không giỏi một kỹ năng gì đó nhưng họ lại chọn được những người giỏi hơn họ trong các kỹ năng làm việc cho. Tự mình trải nghiệm thôi

đọc được cũng chả thèm đọc, thèm phân tích, bác nghĩ bác đọc cái mail của bọn ACX mà nó nói đúng hả, hehe
nếu thế thì có bác vớ vẩn bị dắt mũi nặng hơn
---------
Với mình thì ae cứ thoải mái trao đổi thôi, cùng một vấn đề ko bao giờ có chuyện ai cũng nghĩ giống ai, mâu thuẫn đôi khi lại bật ra cái hay. Tuy nhiên tranh luận phải có hiểu biết ko thì thành cãi cùn mà chán
Mình có bảo phải tin khi nó gửi cho mình bất kì cái gì đâu..cơ mà bác có thấy là trong việc gì bác cũng nên xem xét đã rồi hãy kết luận. Mình mới đang nói đến cái bọn không thèm dịch thèm đọc mà nghe người khác phán luôn nhé...còn đọc xong dịch ra được đúng nghĩa rồi mà không phân tích bản chất phía sau lại là 1 level khác..:rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Đề nghị đồng chí hot gay đi phục vụ admin luôn và ngay để tối ae có $ thác loạn nhé:rolleyes:
Bác không thấy là em đang bận phục vụ các anh em trong topic ạ...trong lúc chờ assmin cho anh em thông tí..:p

e biết là fake nhưng mà người gửi lại từ chính thằng Pm mới dị hợm chứ
không có chuyện PM gửi mail vô cớ cho bạn đâu, chỉ khi thay đổi thông tin acount thôi. Còn lại là faker hoành hành đấy ;)

Không phải ACX muốn pay chậm đến vậy, các bác nhìn hình dưới thì sẽ rõ nhé, chính những thành phần này là con sâu làm rầu nồi canh, tôi bảo đảm tất cả những acc gạch dưới là do cùng bọn cheat tạo

sao bác biết z

Đã có thông tin chính xác, 5/10 khoảng 4h chiều em đáp xuống sân bay Nội Bài, bác @mmo1991 rửa sạch ass, mua dầu chuẩn bị.

Thanks & Best Regards

dự là chiều mùng 5/10 ở HN có tin :
2 thanh niên có hộ khẩu thường trú tại MMO$ME rủ nhao vào khách sạn đang chủn bị hành lạc thì phát hiện ra can dầu ăn mang theo đã không cánh mà bay ...
mới các bạn theo giõi vụ mất tích bí ẩn của can dầu ăn tại topic này .....

@quachtinh bác không vào topic mấy hôm trước sao, tớ làm từ thiện cả mấy lốc ba con sói nguyên seal, mấy chục can dầu 1 lít. Có mà thông 3 ngày 3 đêm không hết đó chứ. Anh em có muốn set kèo 3 some, 4 some gì thì báo trước.

@thanhquang : Sợ sida đã có 3 con sói. :D

nghe nói mmo1991 thích sài mỡ trung quốc mà. hổm bữa nhập cả tấn sài chưa hết:rolleyes:

trước khi gạp nhau nhớ coi 50 sắc thú cho nó tạo cảm hứng mà hành lạc nha 2 bợn :eek:

Có hot boy tham gia thì còn gì bằng, hay anh em Hà Nội làm phát some tập thể cho nó thác loạn. Some dưới nước nha. :p:p:p

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,472
169,803
Latest member
HFMVietnam

Most viewed of week

Most viewed of week