Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Theo mình biết thì họ chỉ muốn làm giàu nhanh thôi...mà lý lẽ đưa ra là làm giàu thì cần quái gì đến mấy thứ tiếng Anh em gì đó...tập trung đến đồng tiền thôi..keke...thường con người ta toàn bỏ sót các kỹ năng cần thiết mà...giống như đa phần bố mẹ cho tiền ăn học tiếng Anh từ bé...vậy mà giờ có cái thư cũng không biết dịch...không dịch được cũng không thèm nghĩ đến google dịch, xong rồi lại nghe mấy thằng khác dịch ở trên facebook có khi chẳng quen biết gì vẫn cho là đúng..thì đó là suốt đời bị dắt mũi vậy..:v
đọc được cũng chả thèm đọc, thèm phân tích, bác nghĩ bác đọc cái mail của bọn ACX mà nó nói đúng hả, hehe
nếu thế thì có bác vớ vẩn bị dắt mũi nặng hơn
---------
Với mình thì ae cứ thoải mái trao đổi thôi, cùng một vấn đề ko bao giờ có chuyện ai cũng nghĩ giống ai, mâu thuẫn đôi khi lại bật ra cái hay. Tuy nhiên tranh luận phải có hiểu biết ko thì thành cãi cùn mà chán

Đang tính bán căn nhà nhỏ chơi để mua căn nhà lớn. A E ai theo không?
bác cứ mạnh tay đi. nhờ có căn nhà nhỏ của bác mà em có tiền cưới vợ:rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Em thấy bác lôi lý do này ra là không hợp lý rồi. Khi bác chơi Invest online thì bác phải hiểu, bác có thể mất tiền bất cứ lúc nào. Vì thế, bác phải liệu cơm mà gắp mắm chứ. Bây giờ bác tái đầu tư liên tục, dẫn đến hụt vốn thì cũng là do chiến lược của bác chưa đúng. Vì nếu bác tính toán hợp lý thì rõ ràng bác phải chừa lại khoản tiền cần, đủ để giải quyết việc gia đình. Ai cũng có cái khó, nhưng vừa chơi vừa than thì em thấy nó "con nít" thế nào ấy.

Bản thân em, nói thật em bỏ vào acx cũng không ít, lo thì cũng có lo, nhưng nó có về hơn 100h em cũng chẳng bận tâm. Vì em xem acx như 1 kênh đầu tư thêm, chứ không phải dựa vào acx để kiếm sống. Cho nên chỉ cần acx vẫn pay là vẫn an toàn, lâu hơn 100h cũng chằng sao. Em lại còn mong cho nó reset sớm để mà quét hết mấy thành phần than thở, a dua, chơi thì ít mà phán thì nhiều. Có vậy acx mới ổn định và lâu dài cho anh em thật sự tâm huyết chơi.

Mấy hôm ACX nâng lãi lên 7%/day. Em thấy nhiều bác tất tay ầm ầm, em chỉ ngồi cười. An toàn thật, nhưng cái gì cũng ở mức tương đối. Tất tay mà cầm cố, vay mượn thì xác định không khủng hoảng về tài chính cũng khủng hoảng về tinh thần vì delay cmnr.

Đối với mình:
Mình hiểu là chơi với ACX thì ko thể mất tiền dù bất cứ lúc nào :D
Chính vì đây là ACX cho nên mới có chuyện delay lâu mà ít ai phán scam.
Bạn cứ để ý những ai đầu tư trên 30K, hầu như chẳng thấy ai phàn nàn cả, đa phần là ít vốn sốt ruột thôi, nên thông cảm cho họ. Nói chung có chỉ trích họ thì cũng đừng đanh đá qua đà :)

==

Và yếu tố cần nhắc đến là không phải ai cũng tự nhiên có niềm tin vào 1 site trong thời gian ngắn. Không phải ai cũng đã chơi lâu năm, trải qua các thời kỳ phát triển của ACX. Như mình cũng chiến ACX trên 2 tháng nên giờ có phàn nàn gì nữa đâu khi đã biết tánh của ACX :D

Nếu đây ko là ACX thì chắc giờ mình cũng sốt ruột lắm đấy. Vì thế đối với nhiều member khác đã từng bị scam ở các site khác thì đều có tâm lý mong manh, và ACX sẽ chính là nơi làm cho họ ngày càng vững tâm lý, và điều này cần thời gian.

F1 của mình đa phần là nước ngoài: Indo, Malay, Úc... cũng than thở kinh lắm chứ chẳng đơn thuần là "phàn nàn trả chậm" như ở forum (ticket toàn f*ck acx, ACX thì reply xin lỗi+kêu thông cảm), dù họ chơi dàn trải các site, họ sống bằng nghề invest online, mất ít mất nhiều gì thì cũng ảnh hưởng tới túi tiền của họ. Họ chiến site nào mà cảm thấy ko an tâm thì tự động họ sẽ rời bỏ cho nên khỏi cần đuổi họ. Còn hiện tại thì vốn của họ chưa rút được thì họ phàn nàn.

Lâu lâu vào đọc comment của các bạn thấy cũng có tính giải trí cao :D

Em nghĩ mọi người nên thông cảm cho những ng ít vốn vì họ có ít vốn mún đầu tư mà bị pay chậm nên mới sốt ruột.cũng lo lắng.em nghĩ việc pay chậm thế này là acx muốn làm cho những ng đầu tư mạnh éut max 800$ 1 ngày bị chôn vốn để chậm lại 1 chút k rút ồ ạt liên tục..như vậy cungz có thể coi acx muốn cân bằng lại..ví dụ 1 ngày 1 ng rút đc 800 nhưng bgio 2-3 ngày mới rút đc 800..tính ra 7% 25 ngày mới rút đc hết thì bgio con số đó sẽ lên hơn 30 ngày..như vậy sẽ khiến cho acx có tgian để cân bằng vốn và chi trả cho các đại gia hơn ..

Đối với mình:
Mình hiểu là chơi với ACX thì ko thể mất tiền dù bất cứ lúc nào :D
Chính vì đây là ACX cho nên mới có chuyện delay lâu mà ít ai phán scam.
Bạn cứ để ý những ai đầu tư trên 30K, hầu như chẳng thấy ai phàn nàn cả, đa phần là ít vốn sốt ruột thôi, nên thông cảm cho họ. Nói chung có chỉ trích họ thì cũng đừng đanh đá qua đà :)

==

Và yếu tố cần nhắc đến là không phải ai cũng tự nhiên có niềm tin vào 1 site trong thời gian ngắn. Không phải ai cũng đã chơi lâu năm, trải qua các thời kỳ phát triển của ACX. Như mình cũng chiến ACX trên 2 tháng nên giờ có phàn nàn gì nữa đâu khi đã biết tánh của ACX :D

Nếu đây ko là ACX thì chắc giờ mình cũng sốt ruột lắm đấy. Vì thế đối với nhiều member khác đã từng bị scam ở các site khác thì đều có tâm lý mong manh, và ACX sẽ chính là nơi làm cho họ ngày càng vững tâm lý, và điều này cần thời gian.

F1 của mình đa phần là nước ngoài: Indo, Malay, Úc... cũng than thở kinh lắm chứ chẳng đơn thuần là "phàn nàn trả chậm" như ở forum (ticket toàn f*ck acx, ACX thì reply xin lỗi+kêu thông cảm), dù họ chơi dàn trải các site, họ sống bằng nghề invest online, mất ít mất nhiều gì thì cũng ảnh hưởng tới túi tiền của họ. Họ chiến site nào mà cảm thấy ko an tâm thì tự động họ sẽ rời bỏ cho nên khỏi cần đuổi họ. Còn hiện tại thì vốn của họ chưa rút được thì họ phàn nàn.
nói như này liệu có thần thánh hóa nó quá không bác:eek::eek::eek::eek:
có uy tin đến đâu thì nó vẫn là Invest online nên tỷ lệ rủi do là cao chứ ko có cái chuyện đó đâu.
đời không bao giờ toàn là màu hồng cả, hiện tại nó ngon nhưng có gì đảm bảo cho tương lai sau này sẽ vẫn ngon như vậy:eek:
ăn được bao nhiêu thì cứ ăn đi, chứ cũng đừng thần thánh hóa nó nên

có uy tin đến đâu thì nó vẫn là Invest online nên tỷ lệ rủi do là cao chứ ko có cái chuyện đó đâu.
đời không bao giờ toàn là màu hồng cả, hiện tại nó ngon nhưng có gì đảm bảo cho tương lai sau này sẽ vẫn ngon như vậy:eek:

Trừ khi PM sập, admin bị #$% :rolleyes:

thần thánh hoá thì cũng tuỳ giai đoạn vd như bây h thì .............all hail ACX....... banzai ACX .........

Mong cho nó Ổn định lại còn đầu tư tiếp , adx chơi sòng phẳng êm đã phang 15k rồi và ko có ý định dừng lại , Chắc ông sasao123 chưa phá băng bao h nên tin tưởng chắc nịch quá ta

Mong cho nó Ổn định lại còn đầu tư tiếp , adx chơi sòng phẳng êm đã phang 15k rồi và ko có ý định dừng lại , Chắc ông sasao123 chưa phá băng bao h nên tin tưởng chắc nịch quá ta
cùng chúc bác ấy có một giấc mơ đẹp đi bác.:D:D

Toàn đại gia mơ to ước rộng
Ta chỉ mong ngày ngày về đủ 2 bó rau muống sống qua ngày thôi
An nhàn và tĩnh lạc, phong cách của 1 con người ko bon chen :p

Dệc mợ mod , bó rau muốn của mod bằng mấy tạ rau muốn ở ngoài chợ bán chứ gì , mod này nghi là cựu thành viên thiendia lắm đây

Theo mình biết thì họ chỉ muốn làm giàu nhanh thôi...mà lý lẽ đưa ra là làm giàu thì cần quái gì đến mấy thứ tiếng Anh em gì đó...tập trung đến đồng tiền thôi..keke...thường con người ta toàn bỏ sót các kỹ năng cần thiết mà...giống như đa phần bố mẹ cho tiền ăn học tiếng Anh từ bé...vậy mà giờ có cái thư cũng không biết dịch...không dịch được cũng không thèm nghĩ đến google dịch, xong rồi lại nghe mấy thằng khác dịch ở trên facebook có khi chẳng quen biết gì vẫn cho là đúng..thì đó là suốt đời bị dắt mũi vậy..:v
Thế thánh thấy thằng ko biết tiếng anh dắt mũi thằng biết tiếng anh chưa?thằng ko bằng cấp dắt mũi thằng bằng cấp đầy ra kìa, google dịch thường rồi, chủ yếu đưa lên cho ae chém vui thôi.

sao bọn PM lại đi quảng cáo cho mấy trang hyip nhỉ. vào mail thấy xxx$ deposited to your account cứ tưởng $ ACX về

vãi loằn cái câu hỏi này gặp ko biết bao nhiêu lần. vài ngày lại có 1 ngừi hỏi:rolleyes:
cứ đăng nhập vào bằng cái mail PM gửi là biết ngay.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,889
170,948
Latest member
tamnhindautu

Most viewed of week

Most discussed of week