Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Sáng sớm dậy thấy có ít $ roài ti đi làm bát phở hô hô
Greetings Pham !

Your Perfect Money withdrawal request for $42.24 has been sent!

Your Member ID: 1619xxx
Payment Processor: Perfect Money ( U1784xxx )
Reference Number: 98270506

Greetings Pham !

Your Perfect Money withdrawal request for $19.20 has been sent!

Your Member ID: 1619xxx
Payment Processor: Perfect Money ( U1784xxx )
Reference Number: 98270508

bác @mmo1991 cho em hỏi tầm hơn 70 media pack có nên chơi panel k? và em đợi đến 1 ngày trước khi hết hạn pack thì mới up lên silver để tiết kiệm chi phí liệu có đc k?

bác @mmo1991 cho em hỏi tầm hơn 70 media pack có nên chơi panel k? và em đợi đến 1 ngày trước khi hết hạn pack thì mới up lên silver để tiết kiệm chi phí liệu có đc k?
quên panel đi

70 cũng tạm được, trên 150 thì ok hơn, khi nào muốn chiến thì hãy up silver nhé bác không sao cả

mai này mọi người trong này có con cái khôn lớn mà chẳng may vào topic này thấy anh tùng vẫn cạch cạch bàn phím support thì tốt biết mấy nhỉ :cool:

hình minh hoạ hôm nay

mai này mọi người trong này có con cái khôn lớn mà chẳng may vào topic này thấy anh tùng vẫn cạch cạch bàn phím support thì tốt biết mấy nhỉ :cool:
hô hô được đến lúc đấy thì tốt chắc cả binh đoàn ACX đặt vé sang dubai chơi quá:rolleyes:

đi ngủ tiếp , Trưa dậy xem $$$ về chưa

hàng đã về :D, cuối tuần ngon nghẻ

Your Perfect Money withdrawal request for $61.49 has been sent!

Your Member ID: 4xxxxx
Payment Processor: Perfect Money ( U8xxxxx )
Reference Number: 98271088

Tình hình là rất chi là quan ngại sâu sắc các bác à. Ko biết có thánh nào rảnh quá sao mà chơi trò reg nick ref mình cho vui hay sao á. Từ sáng đến giờ gần chục ref toàn tên vớ vẩn ko à.
Ko biết có làm sao ko nhở.

Tình hình là rất chi là quan ngại sâu sắc các bác à. Ko biết có thánh nào rảnh quá sao mà chơi trò reg nick ref mình cho vui hay sao á. Từ sáng đến giờ gần chục ref toàn tên vớ vẩn ko à.
Bác có cứu em nào dọc đường không rồi em ý lại trả ơn bằng cách này á..:D

sao rút tiền lại khó vậy ... tôi rút 3 lần và đều pending và cai lâu nhât la gần 90h rồi vânc pending
cai sớm nhất cung hơn 24h rồi
các bro đi trước chỉ mình cách với

public cái link ref ra thì thế thôi

sao rút tiền lại khó vậy ... tôi rút 3 lần và đều pending và cai lâu nhât la gần 90h rồi vânc pending

bỏ nick đi thôi bác ơi ....... cái nick của bác bị pending nó ám rồi

Chắc do chưa đủ độ đẹp giai !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,891
172,971
Latest member