Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Tình hình là rất chi là quan ngại sâu sắc các bác à. Ko biết có thánh nào rảnh quá sao mà chơi trò reg nick ref mình cho vui hay sao á. Từ sáng đến giờ gần chục ref toàn tên vớ vẩn ko à.
Ko biết có làm sao ko nhở.
No problem man:cool:
sao rút tiền lại khó vậy ... tôi rút 3 lần và đều pending và cai lâu nhât la gần 90h rồi vânc pending
cai sớm nhất cung hơn 24h rồi
các bro đi trước chỉ mình cách với
Chờ đợi là hạnh phúc:oops:

Y chang bên thằng Boss, tiền về chậm 1 cái là nháo nháo lên như cái chợ đàn bà, k hiểu cái kiểu đã yếu chym... à nhầm yếu tim lại còn lười vận động kiếm tiền mà thích đâm đầu vào MMO chi k biết, và còn chọn cái mảng nguy hiểm thuộc loại bậc nhất của MMO là HYIP mà chơi, rõ hài chỉ khổ cho mấy ông tuyển ref ngày nào cũng phải trả lời đi trả lời lại mấy câu hỏi. :D

Giờ ổn định lại r. Rút 5h sáng. Giờ pay rồi.kiểu này chắc quăng luôn chiếc xe đạp vào acx luôn quá
Còn gì quăng nốt đi bác:rolleyes:, quăng vô sau đó ACX sẽ trả cục vàng lại cho bác:eek:

h chỉ hy vọng mất em cá mập ngoài biển đừng manh động .... đứt cmn cáp thì ...........

Quăng luôn đi bác, e quăng cái sổ đỏ rồi. Hôm nào nó hứng lên, nó quăng cho mình cả cái cầu Long Biên cũng nên :D

Giờ ổn định lại r. Rút 5h sáng. Giờ pay rồi.kiểu này chắc quăng luôn chiếc xe đạp vào acx luôn quá

chưa kịp quăng sổ đỏ mà full pay mịa rồi
sẵn vụ full pay nên hỏi luôn . Nếu một account mình chơi 2 bên media và ad , vậy mỗi bên nó cho with 800 hay cả 2 bên chỉ cho with 800 ngày ? Thấy có bác nào trong 1 ngày mà nhận 2 đợt pay , mỗi đợt 800$ luôn kìa . Không lẽ chơi 2 account chung 1 tk PM à

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,964
173,039
Latest member
killahtt

Most viewed of week

Most discussed of week