Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
lại rút 1 phat ok ngay
You have successfully requested a $52.8 withdrawal from your Ad Package Balance! This request will be sent to this Perfect Money account: Uxxxxx

rút đươc post liền đó.

Cho mình hỏi tí
Đợt Shift vừa rồi nó báo như sau thì có ảnh hưởng gì k nhỉ, có chuẩn bị Shift nữa k hay thế nào?
Our apologies. You were not qualified to participate on this XpressShift. Your Ad Packages are not converted, and you did not earn FREE XpressShift Panels this time.
Thanks

ai tra loi giup minh nao :(
Dùng tiền đó mua packs đi bạn. Thằng này nếu biết đầu tu vần ngon hơn các thằng khác nhiều

Cho mình hỏi tí
Đợt Shift vừa rồi nó báo như sau thì có ảnh hưởng gì k nhỉ, có chuẩn bị Shift nữa k hay thế nào?
Our apologies. You were not qualified to participate on this XpressShift. Your Ad Packages are not converted, and you did not earn FREE XpressShift Panels this time.
Thanks

tức là bạn không bị ảnh hưởng
Đợt vừa r chỉ có TK nào khá khá mới bị Shift thôi chứ TK bé không bị ảnh hưởng

Vẫn limit mà nhỉ, mở cổng lúc mấy h vậy ae
Mà sao hnay k thấy cộng lãi, ai bị giống e k

Haizz bảo trì rồi

thớt ơi cho mình hỏi, sao mình dăng ký ban82ng link của thớt ko dc zậy? chơi cái này cần tạo tk ngân hàng nào ko? thơt hương dẩn dùm mình nha

thớt ơi cho mình hỏi, sao mình dăng ký ban82ng link của thớt ko dc zậy? chơi cái này cần tạo tk ngân hàng nào ko? thơt hương dẩn dùm mình nha

đang bảo trì nhé bạn mà h không nên đầu tư nữa đâu site này sida ùi
Ae chơi site này đang muốn rút thật nhanh đây

shift 2 đợt liên tiếp làm hết tiền luôn, khổ ghê với thằng này, mới mua 100 mediapack nó shift mất 70 cái, thôi xong luôn

Min pay 20$ rồi, cơ mà shift lần 2, sạch pack luôn >.<

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,863
170,915
Latest member
thayphamlam

Most viewed of week