Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Cũng tuỳ người, nên tìm những người cùng chí hướng:rolleyes:
like cho bác câu này, hôm nọ checklisting bị ddos thằng e e bảo đầu tư vào hơn 200$ mak lúc thấy site không vào được, cảm giác nhẹ tâng. mak mất vài trắm k ngoài đời tiếc đứt ruột. và kết quả no fix xong ngon cmn lành:D

Nói chung dạng này thì đầy cmn rẫy
tốt nhất cứ giàu 1 mình thôi
ko muốn sống phũ nhưng ở đời ko phũ ko đc
Em thì em nghĩ không phải giàu một mình mà thời của mình đến thì cứ làm thôi đừng lôi người khác vào vì đôi khi thời của họ chưa đến một khi họ đã may mắn đc tiền tiền mình không lôi họ vào thì cũng sẽ có cơ hội khác đến với họ thôi. Nên mình cứ biết việc mình mình làm không lo cho người khác không phải là ích kỷ mà mỗi người một hoàn cảnh điều kiện khác nhau nên đừng hành động theo ý kiến chủ quan của mình là được. Hơn nữa người tự nhiên phát tài cũng đâu phải lợi hoàn toàn, tiền nhiều cũng sinh ra lắm chuyện lắm đôi khi nghèo nghèo khổ khổ mà còn học ra được nhiều thứ hơn:p Em học nhân văn chém hơi ác mấy anh thông cảm:oops:

Em thì em nghĩ không phải giàu một mình mà thời của mình đến thì cứ làm thôi đừng lôi người khác vào vì đôi khi thời của họ chưa đến một khi họ đã may mắn đc tiền tiền mình không lôi họ vào thì cũng sẽ có cơ hội khác đến với họ thôi. Nên mình cứ biết việc mình mình làm không lo cho người khác không phải là ích kỷ mà mỗi người một hoàn cảnh điều kiện khác nhau nên đừng hành động theo ý kiến chủ quan của mình là được. Hơn nữa người tự nhiên phát tài cũng đâu phải lợi hoàn toàn, tiền nhiều cũng sinh ra lắm chuyện lắm đôi khi nghèo nghèo khổ khổ mà còn học ra được nhiều thứ hơn:p Em học nhân văn chém hơi ác mấy anh thông cảm:oops:

Cái người đưa em cơ hội này ấy cái ng đó nói với em ra sao ???? Có nói đến rủi ro hay ko ????

Hình như cam mới rụng 1 phần phải không mấy thím, thấy mình rút lúc 5h15 thì về hồi trưa còn bạn mình rút 6h gờ chưa thấy về :p

Mấy ông tuyển ref boss còn show giấy phép kinh doanh, rùi nói đã từng tham dự hội thảo ở dubai :D

Chưa nhạn đc cam huhu

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,874
172,956
Latest member
hehe6789

Most discussed of week