Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
ah`nãy còn thiếu 1 đoạn nữa : "sau khi Hổ Ca và đồng bọn hạ cánh an toàn"
:( Èo thế chắc là đi luôn rồi:( Thế tháng sau còn đầu tư tiếp được không anh? Em thấy mấy cuộc tranh luận kiểu này anh thớt rất ít khi tham gia vào nhỉ?:cool:

Site vẫn ổn định mà thấy mấy bác mới có vẻ chậm chạp quá nhỉ, chắc không được làm công tác tư tưởng đến nơi đến chốn:oops:
Khiếp thiêng thế nhắc cái post luôn :D Anh công tác tư tưởng cho các mem mới cái ạ, tháng sau em đỉnh rủ thêm ít đứa vào chơi thêm nhưng cũng sợ có vấn đề gì thì mang tiếng lắm :(

:( Èo thế chắc là đi luôn rồi:( Thế tháng sau còn đầu tư tiếp được không anh? Em thấy mấy cuộc tranh luận kiểu này anh thớt rất ít khi tham gia vào nhỉ?:cool:
Bời vì thấy nó rất là buồn cười nếu không muốn nói là rảnho_O

Cứ chiến đi, khi nào lên % thì suy nghĩ sau. Các lão thành ko thích ai hỏi vấn đề này hoài.

Kiểu như em hỏi:"Có nên đi máy bay nữa hay không?" khi thấy máy bay rớt gần đây.

Rủi ro là có, nhưng % lợi ích đủ lớn để ta lờ đi cái rủi ro ấy.

ACX hiện giờ đang ở đẳng cấp của máy bay. Còn các trang HYIP khác là xe máy. Em có thể tùy ý chọn phương tiện mà em muốn để di chuyển đến đất nước kim cương và $.

Uhm cũng đúng mấy anh chơi đây mấy năm rồi chắc cứ tháng là có em vào hỏi có nên chơi không anh rồi trang này có an toàn không anh... ban đầu thì cũng khuyên vài câu nhưng sau nhiều quá là cho ăn gạch rồi đuổi đi luôn và sau cùng là chán không muốn nói nữa:) Em nói chuẩn không ạ:p Thực ra tiền cũng vào rồi vào đây kiếm chút tự tin để khỏi lo lắng thôi ạ:( Từ khi chơi cái này thấy thời gian chậm khiếp

Khiếp thiêng thế nhắc cái post luôn :D Anh công tác tư tưởng cho các mem mới cái ạ, tháng sau em đỉnh rủ thêm ít đứa vào chơi thêm nhưng cũng sợ có vấn đề gì thì mang tiếng lắm :(

Khuyên em tuyệt đối và tuyệt đối ko nên làm điều này. Đừng rủ rê người quen ngoài đời thực tham gia invest online.

Khuyên em tuyệt đối và tuyệt đối ko nên làm điều này. Đừng rủ rê người quen ngoài đời thực tham gia invest online.
Cũng tuỳ người, nên tìm những người cùng chí hướng:rolleyes:

cứ nói thẳng kí giấy sinh tử đc thì chơi

Cũng tuỳ người, nên tìm những người cùng chí hướng:rolleyes:
Ngay cả khi biết 1 trang nào 100% ko scam thì mình cũng ko rủ :), đã trải qua sự khốn nạn của việc này, lúc ăn$ thì ko ít, vậy mà khi thua thì đè mình ra đòi hấp diêm mặc dù mình chẳng ăn 1 xu ref nào, chỉ là do muốn chia sẻ nồi cơm. Lúc ấy còn là sinh viên, ngây thơ, nghĩ có bạn vào cùng thì vui, hóa ra... shit

Uhm cũng đúng mấy anh chơi đây mấy năm rồi chắc cứ tháng là có em vào hỏi có nên chơi không anh rồi trang này có an toàn không anh... ban đầu thì cũng khuyên vài câu nhưng sau nhiều quá là cho ăn gạch rồi đuổi đi luôn và sau cùng là chán không muốn nói nữa:) Em nói chuẩn không ạ:p Thực ra tiền cũng vào rồi vào đây kiếm chút tự tin để khỏi lo lắng thôi ạ:( Từ khi chơi cái này thấy thời gian chậm khiếp

Thế dept vào đây nhiều không :D. Mong xèng về có khi như mong người yêu đó nhỉ

Ngay cả khi biết 1 trang nào 100% ko scam thì mình cũng ko rủ :), đã trải qua sự khốn nạn của việc này, lúc ăn$ thì ko ít, vậy mà khi thua thì đè mình ra đòi hấp diêm mặc dù mình chẳng ăn 1 xu ref nào, chỉ là do muốn chia sẻ nồi cơm. Lúc ấy còn là sinh viên, ngây thơ, nghĩ có bạn vào cùng thì vui, hóa ra... shit
Hô hô thế mới bảo tuỳ người mà ta chia sẻ thôi bác

Hô hô thế mới bảo tuỳ người mà ta chia sẻ thôi bác
Chung chí hướng đấy chứ, nhưng khi có chuyện thì nó trách về sự lựa chọn. Kiểu như mình vào trước, thì rủ chiến ACX, sau này nó hiểu hiểu về đầu tư nhưng trình còn newbie + bướng thì nói: "sao ko chiến Boss-auto, chơi ACX làm gì?" Sau này boss-auto die thì trách: "sao mày ko cản tao?"
Mà cũng nhờ thế mà biết ai là mặt loằn :D

Đấy chỉ là ví dụ, ko phải hoàn cảnh lịch sự thực tế, đau lòng quá T_T

vấn đề ích kỉ là điều vô cùng hợp lý vì nếu hổ ca phát hiện có biến
thì sẽ hạ cách an toàn và ưu tiên cho ref biết rồi sau đó mới tính đến chuyện pucblic chứ ai cũng tranh nhau hạ cánh thì ..............
Hổ ca quả là ghê gớm. Cơ mà, chơi thể loại invest này. Đừng lăn tăn nhiều quá. Biến thì ắt sẽ xảy ra, nên lăn tăn như này hoài chẳng làm được điều gì đâu bác Hổ nhờ :D

Chung chí hướng đấy chứ, nhưng khi có chuyện thì nó trách về sự lựa chọn. Kiểu như mình vào trước, thì rủ chiến ACX, sau này nó hiểu hiểu về đầu tư nhưng trình còn newbie + bướng thì nói: "sao ko chiến Boss-auto, chơi ACX làm gì?" Sau này boss-auto die thì trách: "sao mày ko cản tao?"

Những người như vậy thì không đáng để share luôn:confused::confused:

Hổ ca quả là ghê gớm. Cơ mà, chơi thể loại invest này. Đừng lăn tăn nhiều quá. Biến thì ắt sẽ xảy ra, nên lăn tăn như này hoài chẳng làm được điều gì đâu bác Hổ nhờ :D

chuẩn cmn rồi

Nói chung dạng này thì đầy cmn rẫy
tốt nhất cứ giàu 1 mình thôi
ko muốn sống phũ nhưng ở đời ko phũ ko đc

Nghĩ lại cũng đúng mình chơi mình chịu thôi chứ mời thêm cũng chả được gì. Ăn được thì chả nói chứ mất thì sau này khó nhìn mặt nhau thật mà nhất là người thân, thôi cứ ăn đc rồi sau này khoe tý rồi thôi:p

Nghĩ lại cũng đúng mình chơi mình chịu thôi chứ mời thêm cũng chả được gì. Ăn được thì chả nói chứ mất thì sau này khó nhìn mặt nhau thật mà nhất là người thân, thôi cứ ăn đc rồi sau này khoe tý rồi thôi:p
Xinh gái dữ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,874
172,956
Latest member
hehe6789

Most discussed of week