Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
góp vui con số tí teo cùng các bác,:p
Greetings Vy !

Your Perfect Money withdrawal request for $29.38 has been sent!

Your Member ID: 44xxxxx
Payment Processor: Perfect Money ( U87xxxxx )
Reference Number: 101102572

Chiến site này thì cứ cùng dep tiền vào hoài thì cùng nhau có $ mà xài.
Lúc vừa lên 9-10% mà đắn đo suy nghĩ thì sẽ giữ được tiền, nhưng khi người ta vẫn kiếm được tiền thì lòng tham sẽ nhảy vào tiếp, lúc đó trâu chậm uống nước đục (reset) thì ko phải do xui xẻo đâu, mà là do tham lam ko đúng lúc :D

Lúc vừa lên 9-10% mà đắn đo suy nghĩ thì sẽ giữ được tiền, nhưng khi người ta vẫn kiếm được tiền thì lòng tham sẽ nhảy vào tiếp, lúc đó trâu chậm uống nước đục (reset) thì ko phải do xui xẻo đâu, mà là do tham lam ko đúng lúc :D

chơi từ thời điểm này mà đến lúc rs ko có lãi thì xác cmn định nghỉ cho khoẻ

à thế là đợt đấy mấy ông mất tiền là vì ko chịu đc khi thấy cảnh người ta vẫn kiếm đc rồi phân vân lưỡng lự nên vào sau rồi mất tiền đó? Chứ ko có chuyện đang 6-7% đẹp thế này mà nó bùng phát luôn không nhỉ?:(

Ơ thế tưởng nó reset là nó có báo hả anh? ví dụ đến mức 9-10% gì ấy ạ?:confused: Cứ im im mà reset thôi hả anh?
Đó là chương trình cũ, hiện tại là chương trình mới, chưa ai trải nghiệm qua reset ở chương trình mới cả :D
Lúc đó chỉ có duy nhất 1 rate, chứ ko có kiểu tăng % từ từ như bây giờ. Chính vì tăng % như bây giờ mà ACX mới quá đỉnh.

à thế là đợt đấy mấy ông mất tiền là vì ko chịu đc khi thấy cảnh người ta vẫn kiếm đc rồi phân vân lưỡng lự nên vào sau rồi mất tiền đó? Chứ ko có chuyện đang 6-7% đẹp thế này mà nó bùng phát luôn không nhỉ?:(

khả năng này cũng có thể xảy ra mà % xảy ra cũng khá cao
mà kệ nếu nó thông báo 1 tuần nữa rs thì ..........Hổ ca vẫn lời

chơi từ thời điểm này mà đến lúc rs ko có lãi thì xác cmn định nghỉ cho khoẻ
Bởi vậy nó lên rate nào thì cũng dep mạnh vào :D, nhất là lúc mới tăng rate, mình đoán thế :D, càng bỏ nó sớm, ai ai cũng ích kỷ ngừng dep thì mỏ vàng ACX sẽ ko có nguyên liệu để tiếp tục sản xuất vàng ra cho chúng ta đào :D

Bởi vậy nó lên rate nào thì cũng dep mạnh vào :D, nhất là lúc mới tăng rate, mình đoán thế :D, càng bỏ nó sớm, ai ai cũng ích kỷ ngừng dep thì mỏ vàng ACX sẽ ko có nguyên liệu để tiếp tục sản xuất vàng ra cho chúng ta đào :D

chỉ có số ít sẽ dep mạnh trong giai đoạn đầu còn số còn lại sẽ lưỡng lự ngồi chờ và đến khi ............. chờ ko nổi nhảy vào mà hơi bị xui là lúc nhảy vào cũng là lúc ăn đạn
cái trường hợp này quen ko ??? Có ai bị ko nhỉ ???

Ý anh bảo chơi g là quá ngon phải không ạ? Nó có bùng giữa chừng không anh?
khả năng này cũng có thể xảy ra mà % xảy ra cũng khá cao
mà kệ nếu nó thông báo 1 tuần nữa rs thì ..........Hổ ca vẫn lời

Có em Ấn Độ là thấy có Cá Ngựa đột biến gen.

vấn đề ích kỉ là điều vô cùng hợp lý vì nếu hổ ca phát hiện có biến
thì sẽ hạ cách an toàn và ưu tiên cho ref biết rồi sau đó mới tính đến chuyện pucblic chứ ai cũng tranh nhau hạ cánh thì ..............

vấn đề ích kỉ là điều vô cùng hợp lý vì nếu hổ ca phát hiện có biến
thì sẽ hạ cách an toàn và ưu tiên cho ref biết rồi sau đó mới tính đến chuyện pucblic chứ ai cũng tranh nhau hạ cánh thì ..............
Báo cho em với anh cá ngựa ơi:p

chỉ có số ít sẽ dep mạnh trong giai đoạn đầu còn số còn lại sẽ lưỡng lự ngồi chờ và đến khi ............. chờ ko nổi nhảy vào mà hơi bị xui là lúc nhảy vào cũng là lúc ăn đạn
cái trường hợp này quen ko ??? Có ai bị ko nhỉ ???

Cũng phải coi đó là thằng nào nữa, như ACX thì % thắng vẫn rất cao. Còn kiểu như thằng Platinum gì đó mà lũ kẻ liều mạng dụ ref dep mạnh vào với tâm lý "bossV2" thì quá ngu :D

Cũng phải coi đó là thằng nào nữa, như ACX thì % thắng vẫn rất cao. Còn kiểu như thằng Platinum gì đó mà lũ kẻ liều mạng dụ ref dep mạnh vào với tâm lý "bossV2" thì quá ngu :D

thanh niên lần đầu chơi hyip hầu hết bị ám cmn ảnh bởi bóng má tâm lý boss rồi nhìn đâu cugnx thấy cam tươi

Thế thôi bữa nay gọi Hổ ca cho lành:p Thế cuối tháng này là em hết gói có nên đầu tư tiếp không anh?

ah`nãy còn thiếu 1 đoạn nữa : "sau khi Hổ Ca và đồng bọn hạ cánh an toàn"

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,779
172,846
Latest member
VMEXJSCompanyy

Most viewed of week