Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Ý em là nó hack vào adclick thay đổi hàm api của adclick thành hàm api của nó, bác ko hiểu hay cố tình ko hiểu, :D
Mọi nghi vẫn của em là giả thiết, e không khẳng định và tất nhiên em cũng không phủ nhận :)
Cái đó thì trong này chưa ai bị cả :oops: và cái ông lý kia cũng chẳng là gì để mà tin là ông ý nói đúng :oops: ở cái đoạn ông ý nói phải ghi 29$ là biết chém gió, nếu bạn dep vào 4k mà chưa up gold thì bạn ko biết đc là phải rồi!!!

Ý em là nó hack vào adclick thay đổi hàm api của adclick thành hàm api của nó, bác ko hiểu hay cố tình ko hiểu, :D
bạn bảo chuyển sang hàm api của nó, thế thì khi qua thanh toán api sẽ hiện số U hacker + trust score khác nhé, ko còn là thông tin của ACX, vì PM vẫn quản lý thông tin api thanh toán nếu bạn bảo hacker ko hack vào đc PM.
thế mà 2 ông kia bảo SEND XONG MỚI THẤY số U của hacker.
cần chỉnh chỗ nào nữa ko ?

Cái đó thì trong này chưa ai bị cả :oops: và cái ông lý kia cũng chẳng là gì để mà tin là ông ý nói đúng
vì vậy em mới nói
Mọi nghi vẫn của em là giả thiết, e không khẳng định và tất nhiên em cũng không phủ nhận
em chỉ cảnh báo cho các bác sau này up gold thì cẩn thận hơn một tý

bạn bảo chuyển sang hàm api của nó, thế thì khi qua thanh toán api sẽ hiện số U hacker + trust score khác nhé, ko còn là thông tin của ACX, vì PM vẫn quản lý thông tin api thanh toán nếu bạn bảo hacker ko hack vào đc PM.
thế mà 2 ông kia bảo SEND XONG MỚI THẤY số U của hacker.
cần chỉnh chỗ nào nữa ko ?
Thì ở đây em chỉ nghĩ nó hack vào adclick, và em tin nó ko hack dc vào PM, ok :)
Mọi nghi vẫn của em là giả thiết, e không khẳng định và tất nhiên em cũng không phủ nhận :)

Thì ở đây em chỉ nghĩ nó hack vào adclick, và em tin nó ko hack dc vào PM, ok :)
giờ bạn chỉ cần hỏi cái ông Lý kia là ông ý điền 29$ vào chỗ nào :oops: xem ổng trả lời sao

giờ bạn chỉ cần hỏi cái ông Lý kia là ông ý điền 29$ vào chỗ nào :oops: xem ổng trả lời sao
Chờ rep nè a
Ảnh chụp Màn hình 2558-09-01 lúc 13.15.22.png

hack đc vào ACX hay ko thì lỗi vẫn phần nhiều là người gửi
nếu hacker ko động đc vào api của PM thì khi thanh toán, trước khi nhập codecard thì hiện thông tin số U + tên tk + trust score khác nhé?
còn cái câu SEND XONG MỚI THẤY SỐ U của hacker thì ... vl rồi, éo biết 2 thanh niên đầu tư kiểu gì =)) tiền như lá mít chăng =))

hack đc vào ACX hay ko thì lỗi vẫn phần nhiều là người gửi
nếu hacker ko động đc vào api của PM thì khi thanh toán, trước khi nhập codecard thì hiện thông tin số U + tên tk + trust score khác nhé?
còn cái câu SEND XONG MỚI THẤY SỐ U của hacker thì ... vl rồi, éo biết 2 thanh niên đầu tư kiểu gì =)) tiền như lá mít chăng =))
=)))), :)

lỗi chưa ai gặp bao giờ, kể cả mấy bà đa cấp gần nhà e cũng chưa gặp trường hợp này luôn. Đủ khả năng gom 300tr của bạn bè mà tạo scandal nó có quá nhiều phi lý, theo giả thiết tự tạo mất là 90% rồi

lỗi chưa ai gặp bao giờ, kể cả mấy bà đa cấp gần nhà e cũng chưa gặp trường hợp này luôn. Đủ khả năng gom 300tr của bạn bè mà tạo scandal nó có quá nhiều phi lý, theo giả thiết tự tạo mất là 90% rồi
Nó tự tạo ai ngơ ngơ click vào link của nó là coi như xong đó e!
Bọn này rất ngu nhưng luôn luôn tỏ ra rất nguy hiểm!

thuyết âm mưu em ơi muốn ăn 300 tr và nài nỉ bạn bè để trả nợ dần or chỉ trả 1 phần

Nó tự tạo ai ngơ ngơ click vào link của nó là coi như xong đó e!
Bọn này rất ngu nhưng luôn luôn tỏ ra rất nguy hiểm!

anh gg cho em cái link fake acx với em kiếm hoài ko ra anh ợh

cái này chắc cứng cmn họng =)) tí vào xem mấy cái stt có edited ko nhé =))
Chính xác là ko có chỗ nào điền số tiền lên GOLD trong ACX cả... bọn này ngu nhưng tỏ vẻ nguy hiểm là ở chỗ này!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,964
173,039
Latest member
killahtt

Most viewed of week

Most discussed of week