Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
View attachment 59702
À, cái này có một bác bị trước vài ngày
anh chú ý đọc cmt bác NGUYỄN VĂN NGHĨA NHÉ :D
Cứ bảo a ý làm lại và a ngồi bên cạnh làm chứng thì a sẽ tin, nói thế này a cũng nói được

Up gold 29$ tại sao thấy 12500$ vẫn chuyển?
Nếu hack vào hệ thống thì h acx đã không còn chứ đừng nói chỉ có 1 trường hợp bị, lỗi do ông kia thôi
Nếu giả sử ông kia nghĩ là đúng thì e là thằng hách cơ kia e hách luôn vào cái chỗ men dep vào chứ hách chỗ up gold thì ăn j:rolleyes:

MỌI NGƯỜI CẨN THẬN SITE ADCLICK, LỖI KHI NẠP TIỀN VÀO SITE SẼ BỊ CHUYỂN SANG U KHÁC, NHẤT LÀ PHẦN UP GOLD
=====

ĐÃ CÓ 2 BÁC BỊ MẤT TIỀN, 1 NGƯỜI 12500$, 1 NGƯỜI 500$

hơi vô lý ở chỗ hôm em up gold có phải điền 29$ hay điền gì đâu, cứ vào thẳng acx up rùi nó ra thẳng PM cơ mà :eek: nghi ngờ có chém gió

Nếu giả sử ông kia nghĩ là đúng thì e là thằng hách cơ kia e hách luôn vào cái chỗ men dep vào chứ hách chỗ up gold thì ăn j:rolleyes:
CÁI NÀY THÌ MÌNH KO RÕ, VIỆC MẤT TIỀN NGAY LÚC NẠP TỪ SITE LÀ CÓ THẬT, EM XIN TEAM KIỂM CHỨNG RỒI, SEND VÀO U KHÁC HOÀN TOÀN

CÁI NÀY THÌ MÌNH KO RÕ, VIỆC MẤT TIỀN NGAY LÚC NẠP TỪ SITE LÀ CÓ THẬT, EM XIN TEAM KIỂM CHỨNG RỒI, SEND VÀO U KHÁC HOÀN TOÀN
Kêu bác ý làm lại lần nữa đi cho a xem, nói thế này thì ai chả nói được

Có vị gió. Hack vào ACX không phải dễ, quan trọng nữa là với số tiền lớn như vậy thì không có giao dịch nào trong acx mà chỉ 1 lần cả. Kể cả rút về cũng cần có time pending.

Bác nào trả lời em biết với
bật thì bạn masspay cho nhiều tài khoản 1 lúc như acx trả tiền cho mem, mà ko cần phải xác nhận gì, cứ nhập U + số tiền là nó đi luôn
tắt thì bạn phải nhập codecard (nếu bật chức năng này) cho mỗi giao dịch, 100 gd thì nhập codecard 100 lần
vậy thôi, bặt hay tắt tùy bạn

Kêu bác ý làm lại lần nữa đi cho a xem, nói thế này thì ai chả nói được
Tiền đâu nữa mà làm a, thì 2 người nói thì em tin thui, họ chỉ cảnh báo, các bác lần sau chú ý kỹ để ko mất tiền oan, cái gì cũng đề phòng là trên hết a ơi

1 phần lỗi cũng thuộc về Bác Lý , ko chú ýView attachment 59700

thế thì ko phải lỗi do người send ah`

Tiền đâu nữa mà làm a, thì 2 người nói thì em tin thui, họ chỉ cảnh báo, các bác lần sau chú ý kỹ để ko mất tiền oan, cái gì cũng đề phòng là trên hết a ơi
E dễ tin người thế:eek::eek:, mấy thánh này nhìn cách nói chuyện là thấy không tin được r

bạn thử hỏi cái anh đó xem sao lại phải điền 29$??? lúc mình up gold ko phải điền gì hết nhé, mọi người cứ chú ý mấy chỗ khác mà ko để ý mấy cái người ta nói lỗi, mình nghi chém gió lắm

E dễ tin người thế:eek::eek:, mấy thánh này nhìn cách nói chuyện là thấy không tin được r
cái này e ko biết, nhưng hổm nay ổng thu mua PM giùm cho bạn bè ổng, em có bán cho hắn nên h bị hack em tin

cái này e ko biết, nhưng hổm nay ổng thu mua PM giùm cho bạn bè ổng, em có bán cho hắn nên h bị hack em tin
:D thu mua xong tạo scandal để ăn trọn số tiền, để mọi người thương cho thư thư trả, trong khi đó ổng đó ném vô acx ăn lãi rùi dần dần trả hết 300tr đó và ăn thêm đc 1 mớ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,042
173,115
Latest member
ares1993

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week