Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
EM CHỐT, EM CÓ CHƠI SITE NÀY NÊN KO PHẢI LÀ ANTI, SỐ TIỀN EM ĐẦU TƯ VÀO SITE LÀ KHÔNG HỀ NHỎ, MỖI NGÀY EM RÚT TỪ SITE 600$ :D , CŨNG CÓ TUYỂN REG SITE NÀY
BÂY GIỜ 2 NGƯỜI BẠN EM ĐỀU BỊ LỖI MẤT TIỀN KHI UP GOLD (MẤT SẠCH TIỀN TRONG PM) NÊN EM CHỈ CẢNH BÁO MỌI NGƯỜI KHI UP GOLD CHÚ Ý KỸ, CHỨ KO PHẢI EM NÓI SITE SCAM ĐÂU, NHỚ LÀ CẢNH BÁO KHI ÚP GOLD NHÉ :D

:D thu mua xong tạo scandal để ăn trọn số tiền, để mọi người thương cho thư thư trả, trong khi đó ổng đó ném vô acx ăn lãi rùi dần dần trả hết 300tr đó và ăn thêm đc 1 mớ
Giả thuyết này chính xác nè:rolleyes:

:D thu mua xong tạo scandal để ăn trọn số tiền, để mọi người thương cho thư thư trả, trong khi đó ổng đó ném vô acx ăn lãi rùi dần dần trả hết 300tr đó và ăn thêm đc 1 mớ
BÂY GIỜ kiếm tiền trả nợ cho bạn bè, chứ ở đó mà ăn một mình hả a, :D ,

CÁI NÀY THÌ MÌNH KO RÕ, VIỆC MẤT TIỀN NGAY LÚC NẠP TỪ SITE LÀ CÓ THẬT, EM XIN TEAM KIỂM CHỨNG RỒI, SEND VÀO U KHÁC HOÀN TOÀN
nếu nạp từ site ACX thì khi qua phần thanh toán api của PM nó sẽ hiện memo + số tiền (bao gồm fee) + ví nhận tiền của acx + ví gửi tiền của người gủi rõ ràng
ko nhìn ko check thì lỗi 100% do người gửi rồi chứ gì nữa mà capslock cho to vậy
còn kiểm chứng thì bạn có kiểm ngay lúc 2 người ấy đnag thực hiện việc gửi tiền ko? hay vào history PM mà check? =))

Trc h mình dep cả mấy K$ khi nào cũng nhìn số U có phải của Ad Click không mới chuyển... nhưng chưa bao giờ gặp trường hợp như các pro này nói... chắc các pro này pro quá nên nhấn nhầm link PM :eek::eek::eek::eek::eek::eek:
Và cả up Glod lâu nay... cũng ko gặp trường hợp này ^_^ Nhìn cái U cái chữ to đùng thế mà....

BÂY GIỜ kiếm tiền trả nợ cho bạn bè, chứ ở đó mà ăn một mình hả a, :D ,
bạn cứ chờ xem :D dần dần sẽ hết nợ và rùi ông ý sẽ đổi đời, và lại sẽ có 1 giai thoại là từ số nợ khủng trở thành 1 đại gia nhờ tài đầu tư này nọ

NHẮC LẠI EM KHÔNG PHẢI ANTI SITE NHÉ, CÒN SITE NÀY THÌ CÁC BÁC KHI ĐỌC CMT CỦA EM THÌ KHÔ MÁU GIỐNG EM NHÉ
LẦN DẸP thêm VÀO THỨ 7 TUẦN TRƯỚC LÀ 4000$, khô máu giống em nhé :D

Cmt cuối. Ko lẽ lại có ng pro thế sao

Attachments

564.7 KB · Views: 45
bạn cứ chờ xem :D dần dần sẽ hết nợ và rùi ông ý sẽ đổi đời, và lại sẽ có 1 giai thoại là từ số nợ khủng trở thành 1 đại gia nhờ tài đầu tư này nọ
cái này cũng có một người bị mất 500$ trước mà bác, tên mất 12500$ này là mất sau thôi :D

NHẮC LẠI EM KHÔNG PHẢI ANTI SITE NHÉ, CÒN SITE NÀY THÌ CÁC BÁC KHI ĐỌC CMT CỦA EM THÌ KHÔ MÁU GIỐNG EM NHÉ
LẦN DẸP thêm VÀO THỨ 7 TUẦN TRƯỚC LÀ 4000$, khô máu giống em nhé :D
anh nhớ không lầm thì WTF đang giảm của chú không dưới 10k,, giờ chú dep qua đây cũng k dưới 10k..... bossauto cũng k dưới 10k ...
còn ng khác post lên nhiều nhiều thì chú nói ngta F12... =)) llll
dù sao cũng ngưỡng mộ chú nhất forum :D

hack ntn là hack vào hệ thống PM luôn chứ ko còn là hack dns của acx rùi anh nhỉ :p
SAO MÀ HACK DC VÀO HỆ THỐNG PM, nó hack vào lúc chuyển tiền để mình tự chuyển tiền cho nó mà tưởng là chuyển cho site mà

SAO MÀ HACK DC VÀO HỆ THỐNG PM, nó hack vào lúc chuyển tiền để mình tự chuyển tiền cho nó mà tưởng là chuyển cho site mà
nó biết đc lúc nào mình chuyển tiền à?
nó biết đc lúc chuyển thì chả hack vào hệ thống api của PM à?
nói chuyện người lớn tí đi bạn...

nó biết đc lúc nào mình chuyển tiền à?
nó biết đc lúc chuyển thì chả hack vào hệ thống api của PM à?
nói chuyện người lớn tí đi bạn...
Ý em là nó hack vào adclick thay đổi hàm api của adclick thành hàm api của nó, bác ko hiểu hay cố tình ko hiểu, :D
Mọi nghi vẫn của em là giả thiết, e không khẳng định và tất nhiên em cũng không phủ nhận :)

hack ntn là hack vào hệ thống PM luôn chứ ko còn là hack dns của acx rùi anh nhỉ :p
Hack đơn giản là hờ a chờ ách hờ ách hách sắc hách :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,040
173,114
Latest member
garung779

Most viewed of week

Most discussed of week