Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.

MrChaosq10

Banned
Kindness
Reactions
4,253
MR
0.000
Call me! Call me! Follow me on Facebook X.com
Hì mấy anh trong này vui tính quá :) cảm ơn anh tư vấn nhá em cũng chỉ lấy tiền học bổng chơi thôi ạ nên nếu mất cũng không lo lắm:D

Mấy anh đó vui tính nhưng mà ko ga lăng bằng anh đâu em ơi
Anh nguyện dâng trọn trái tim trong trắng này hỗ trợ em mọi vấn đề về ACX và nếu em ko chê thì hãy cho anh địa chỉ của em ở bên Ấn Độ
Anh tình nguyện dâng hết mọi thứ để bay sang ấn độ thăm em :D

sasao123

Hero
Verified
Reactions
879
MR
0.000
$500.00
Follow me on Facebook
Hì mấy anh trong này vui tính quá :) cảm ơn anh tư vấn nhá em cũng chỉ lấy tiền học bổng chơi thôi ạ nên nếu mất cũng không lo lắm:D

Có bạn xinh xắn vào thì họ trở lại là nam nhi, bớt làm gay nên đọc cũng thấy vui. Chứ lúc thiếu hot girl, họ trở lại với bản chất của họ thì chán lắm, nội dung toàn "thông, thông và thông :mad:"

Đề nghị các hot girl vào topic này thường xuyên để trị bệnh gay giai đoạn cuối của các hot gay trong đây :mad::mad::mad::mad::mad:

ảnh này dự 10 năm về trước rồi nhoa, ảnh mới nhất được update trong avata ;)
PS: ảnh trên ai nghĩ dám cầm tiền chơi đầu cơ :eek:

Đồng ý, thật là xinh xắn dễ thương.
Lâu rồi, chắc cũng tầm 2 năm mình cũng chẳng vào mmo4me để chém gió nhiều như trong 10 phút vừa qua. Xinh thật đấy!
Mà xinh gái cũng có lợi quá nhỉ!? Các hot gay đã quên đi triệu chứng thích ném đá của họ, xem ra bệnh tình của họ đang tiến triển tốt chỉ sau 1 tiến trình điều trị :D

TranthuyHang

Junior
Reactions
32
MR
0.000
Mấy anh đó vui tính nhưng mà ko ga lăng bằng anh đâu em ơi
Anh nguyện dâng trọn trái tim trong trắng này hỗ trợ em mọi vấn đề về ACX và nếu em ko chê thì hãy cho anh địa chỉ của em ở bên Ấn Độ
Anh tình nguyện dâng hết mọi thứ để bay sang ấn độ thăm em :D
Èo em cho địa chỉ rồi chị ở trong hình avatar của anh đến tận nhà hỏi thăm em thì chết:p Hì nói thế chứ em rất vui được làm quen mấy anh, em cũng chả biết đầu tư gì đâu ạ bạn bè em giới thiệu nên em mới chơi thôi ạ mà tiền thì cũng là được cho không dính đến tiền bố mẹ nên em mới thử cái thôi ạ. Mà em thấy vào đây học được nhiều lắm không nghĩ là kiếm tiền nó lại đa dạng như thế này, trước em học xong cứ sợ ra trường thất nghiệp không kiếm đc tiền nuôi thân thế mà biết thêm cái này cũng vừa hay mà cũng may ạ, có gì các anh chỉ bày cho em với ạ.:)

Èo em cho địa chỉ rồi chị ở trong hình avatar của anh đến tận nhà hỏi thăm em thì chết:p Hì nói thế chứ em rất vui được làm quen mấy anh, em cũng chả biết đầu tư gì đâu ạ bạn bè em giới thiệu nên em mới chơi thôi ạ mà tiền thì cũng là được cho không dính đến tiền bố mẹ nên em mới thử cái thôi ạ. Mà em thấy vào đây học được nhiều lắm không nghĩ là kiếm tiền nó lại đa dạng như thế này, trước em học xong cứ sợ ra trường thất nghiệp không kiếm đc tiền nuôi thân thế mà biết thêm cái này cũng vừa hay mà cũng may ạ, có gì các anh chỉ bày cho em với ạ.:)

Ừm, đồng ý.
Nhưng em nên bỏ bớt từ ạ đi, giờ em là vương đây rồi thì muốn nói gì chả được, cần gì ạ với ai làm gì :p

thanhQuang11

Senior
Reactions
228
MR
0.000
Mà em thấy vào đây học được nhiều lắm không nghĩ là kiếm tiền nó lại đa dạng như thế này, trước em học xong cứ sợ ra trường thất nghiệp không kiếm đc tiền nuôi thân thế mà biết thêm cái này cũng vừa hay mà cũng may ạ, có gì các anh chỉ bày cho em với ạ.:)

chỉ cẩn nụ cười của e thôi là đủ. :oops: thế giới để a cân cho. :oops:
anh còn cái xe đạp gia truyền đủ sức chở e vòng quanh Ấn độ. khỏi lo đi e :D

CoinCard

Senior
Reactions
333
MR
0.000
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
%255Bshare99-net%255Danh-doc-dao-chen-vao-comment-facebook+%25282%2529.jpg

sangcia113

Junior
Reactions
35
MR
0.000
chị ơi, chị thấy cái avt của a Chiến là hiểu rồi đấy, c đừng bao h tin lời ảnh :D

Cầm chân chỉ việc nhá :oops::oops::oops::oops::oops::oops:

DaoDung2008

Hero
Hot Boy
Reactions
1,425
MR
0.038
Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook X.com
Ừm, đồng ý.
Nhưng em nên bỏ bớt từ ạ đi, giờ em là vương đây rồi thì muốn nói gì chả được, cần gì ạ với ai làm gì :p
Bác cứ dạy hư em nó ạ..:D

thuhanguyen

Hero
Verified
Reactions
828
MR
0.333
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
đập mạnh vào ko phải lo đâu

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,975
176,452
Latest member
phuchung47k

Most viewed of week