Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.

sasao123

Hero
Verified
Reactions
879
MR
0.000
$500.00
Follow me on Facebook
Em chào các anh, em mới chơi cái này có 15 ngày em cũng theo dõi page này từ tháng trước thấy mấy anh nói chuyện rất vui ạ. Em thấy ai vào mà nghi ngờ acx là bị ném đá thậm tệ nên em cũng ko giám thắc mắc gì nhiều ạ. Nhưng em là con gái nên gan cũng bé lắm:( cho em hỏi những anh chơi lâu như anh thớt với mấy anh chơi lâu như hueit, longthuyennguyen... cho em một chút động lực em đầu tư tiếp được không vì lúc mới chơi thấy nó pay chậm nó lo lắng quen rồi nhưng quen dần lại thấy nó pay chậm thì yên tâm nhưng g nó pay nhanh quá mà em cũng là dân boss qua đây nên biết đợt này đông người qua đây chơi lắm không biết nó có làm sao không mấy anh? Em cũng ko phải tham nhưng mong kiếm chút tiền để khỏi ba mẹ em phải gửi tiền lên đóng tiền học thôi ạ. Mong các anh cho em ít thông tin với chứ đừng ném đá em như mấy người trước vì em còn chưa biết gì hết ạ:(

Mình đã dùng gần như toàn bộ tài sản đập vào ACX.
Nếu bạn ko tham thì chỉ cần dạo chơi với ACX, đầu tư bằng số tiền trong khả năng của bạn, lúc đó bạn sẽ không cần phải lo lắng gì nữa cả.

các bác cho em hỏi chút,
tại sao k đăng kí được bằng 3G nhỉ?
thế là đứa upline của e đã fake IP đki hộ em, nhưng cái bước last register thì em làm ở cái IP nhà e,
giờ muốn đăng kí cái khác trên địa chỉ IP thực hiện last step register được không mọi người, k dùng cái kia nữa.

KO và KO reg lẫn nhau thì ok

TranthuyHang

Junior
Reactions
32
MR
0.000
Em biết hỏi cái này dễ bị ném đá nên đá nên rào trước rào sau mong mấy anh bỏ qua cho rồi mà:) Hơn nữa như mấy ông trước vào có ông thì phán như thánh có ông thì non gan mà ko biết mở lời mà cứ dở chừng kiểu này kiểu nọ thì chả bị ném đá.:) Em thấy anh Chiến cứ lâu lâu vào spam câu rồi out luôno_O Em nghe đứa bạn em cuồng anh lắm rủ em vào chơi cứ yên tâm nhưng vào đây mấy hôm nghe mấy anh trong này cứ bảo cam về là tiền về nên cũng hốt mà nhất là mấy hôm nay nó pay nhanh quá:oops:

Mình đã dùng gần như toàn bộ tài sản đập vào ACX.
Nếu bạn ko tham thì chỉ cần dạo chơi với ACX, đầu tư bằng số tiền trong khả năng của bạn, lúc đó bạn sẽ không cần phải lo lắng gì nữa cả.
Anh chơi cái này từ đầu rồi ạ thấy tham gia năm 2011 :) em cũng chơi để có tiền đi học thôi ạ, đứa bạn em cũng chơi ghê lắm mà nó thuộc loại cầu toàn số 1 thế mà cũng không ngán nên em mới tò mò tìm kiếm cơ hội thôi ạ:rolleyes:

Em biết hỏi cái này dễ bị ném đá nên đá nên rào trước rào sau mong mấy anh bỏ qua cho rồi mà:) Hơn nữa như mấy ông trước vào có ông thì phán như thánh có ông thì non gan mà ko biết mở lời mà cứ dở chừng kiểu này kiểu nọ thì chả bị ném đá.:) Em thấy anh Chiến cứ lâu lâu vào spam câu rồi out luôno_O Em nghe đứa bạn em cuồng anh lắm rủ em vào chơi cứ yên tâm nhưng vào đây mấy hôm nghe mấy anh trong này cứ bảo cam về là tiền về nên cũng hốt mà nhất là mấy hôm nay nó pay nhanh quá:oops:

Có người cuồng a cơ à :p
Nhưng mà cũng cuồng được, khá nhiều người khen anh đẹp trai :D :D
Đẹp trai có gì sai mà làm bao người phải bi ai

Reactions
655
MR
1.567
avatar của hổ ca là rồng .............. là rồng đó ....... 100% là rồng
. Hổ ca tuyên bố avatar của hổ ca ko hề có dính dáng gì đến gì đến ........... cá ngựa ...
. Với lại nick của Hổ ca là : locthiennguyen >>>> phiên dịch VN mì : Nguyễn Thiên lộc
.
locthiennguyen --> phiên dịch là Lộc bị thiến .... hố hố!!

Anh chơi cái này từ đầu rồi ạ thấy tham gia năm 2011 :) em cũng chơi để có tiền đi học thôi ạ, đứa bạn em cũng chơi ghê lắm mà nó thuộc loại cầu toàn số 1 thế mà cũng không ngán nên em mới tò mò tìm kiếm cơ hội thôi ạ:rolleyes:

Mình chỉ mới nhảy qua ACX tầm 2 tuần. Vì đối với mình thì nó cũng chỉ ngon cơm với plan hiện tại, còn trước đây 88 ngày mới lời được 150% cho nên không thu hút với mình.
Mình là người ko bao giờ tin tưởng đưa tiền cho ai, ACX là đầu tiên mà mình bỏ cả gia tài vào đấy, lo lắng ắt hẳn phải có, nhưng % thành công cao hơn, nên mình tranh thủ sớm nhất có thể, mình đang rất tiếc khi không tham gia ACX từ tháng 6 đây :), giờ ai cũng điên cuồng đập tiền vào + tái đầu tư liên tục nên mình tin rằng ACX sẽ an toàn.

Khả năng mà ACX scam chắc có lẽ phụ thuộc vào sức khỏe + cổng PM. Mình chỉ lo về PM, mong rằng admin của PM sẽ ko đi du lịch TBN như admin của LR :D
Mong rằng admin ACX sẽ luôn khỏe mạnh, acc PM của ACX sẽ luôn bình an.

Và tụi mình sẽ ngon lành ;)

P/s: Em thật đẹp :)

Mình chỉ mới nhảy qua ACX tầm 2 tuần. Vì đối với mình thì nó cũng chỉ ngon cơm với plan hiện tại, còn trước đây 88 ngày mới lời được 150% cho nên không thu hút với mình.
Mình là người ko bao giờ tin tưởng đưa tiền cho ai, ACX là đầu tiên mà mình bỏ cả gia tài vào đấy, lo lắng ắt hẳn phải có, nhưng % thành công cao hơn, nên mình tranh thủ sớm nhất có thể, mình đang rất tiếc khi không tham gia ACX từ tháng 6 đây :), giờ ai cũng điên cuồng đập tiền vào + tái đầu tư liên tục nên mình tin rằng ACX sẽ an toàn.

Khả năng mà ACX scam chắc có lẽ phụ thuộc vào sức khỏe + cổng PM. Mình chỉ lo về PM, mong rằng admin của PM sẽ ko đi du lịch TBN như admin của LR :D
Mong rằng admin ACX sẽ luôn khỏe mạnh, acc PM của ACX sẽ luôn bình an.

Và tụi mình sẽ ngon lành ;)

P/s: Em thật đẹp :)
Hì mấy anh trong này vui tính quá :) cảm ơn anh tư vấn nhá em cũng chỉ lấy tiền học bổng chơi thôi ạ nên nếu mất cũng không lo lắm:D

Có girl vô topic phát là ae chém gió sung hẳn nhể ;)
Đang nhờ anh tư vấn mà mãi không thấy trả lời, anh chắc có nhiều kinh nghiệm trong này nên anh chỉ cho em với ạ :) Mà em nãy g spam hơi nhiều anh đừng block acc của em đi nhá, em chỉ hỏi nốt câu này thôi ạ :(

zingme

Senior
Reactions
142
MR
0.000
Chat with me via Skype
Ko tự tin sao được khi mà bao lần tiền về thì nó toàn về cho a đầu tiên
Em duyên quá , dự là bao anh trong này sẽ chết mê chết mệt cho mà xem
Cứ thấy gái là bọn con trai trong này dê lắm, trừ mỗi anh

ảnh này dự 10 năm về trước rồi nhoa, ảnh mới nhất được update trong avata ;)
PS: ảnh trên ai nghĩ dám cầm tiền chơi đầu cơ :eek:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,979
176,455
Latest member
Thuongkbn

Most viewed of week