Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Mình đợi 33h rồi cancel rồi đợi được 45h tiếp, có cần phải cancel ko cậu
Nếu bác không muốn đợi lâu thì đợi đợt pay tối or đêm nay sau đó rút
Bạn mua Media pack hay là Ad Pack vậy?
Thấy đồn nói là bên media pack lỗi gì đó, mình là mới nên bị điều tra??? càng cancel thì càng lâu.
Media bị lỗi không hiểu nổi, mình vẫn về đều,tốt nhất là rút luôn sau 1 đợt pay thì ít khi bị dính pending

Nếu bác không muốn đợi lâu thì đợi đợt pay tối or đêm nay sau đó rút

Media bị lỗi không hiểu nổi, mình vẫn về đều,tốt nhất là rút luôn sau 1 đợt pay thì ít khi bị dính pending

Mình mà biết vậy thì mua ad pack rồi, qua media pack làm gì ko biết, chẳng thấy thêm lợi ích gì :p
Mình là cứ sau khi được paid là vào rút ngay, vì acx nó thiếu mình 1 ngày, giờ nó thiếu lên 3 ngày luôn rồi. Rút được 1 lần có $800 nên tồn hoài o_O

Your Perfect Money withdrawal request for $ 4.8 has been sent! :oops::oops::oops:

Your Member ID: 44067
Payment Processor: Perfect Money ( U80437 )
Reference Number: 98144729

đợt pay của ngày 15 mình đã nhận nha. :rolleyes:

Bác thấy đắng không :p:p:p

@lelen : Bác thấy thế nào

If you have a withdrawal request pending for more than 100 hours, Please cancel it and request again.
Mấy thím đợi hơn 100h rồi hãy cancel nhé =)))))))))) sp nhắn lại đấy

If you have a withdrawal request pending for more than 100 hours, Please cancel it and request again.
Mấy thím đợi hơn 100h rồi hãy cancel nhé =)))))))))) sp nhắn lại đấy
quá 72h thì cancel được r, không phải không pay mà lỗi chưa fix xong ai xui thì dính pending hô hô

Đau đầu rồi nhìu ng vẫn chưa nhận đc xu nào :eek::eek::eek::eek::eek::eek:
Người chưa được paid thì ACX vẫn chưa paid, còn người đã được paid liên tục thì cứ được paid hoài. Muốn đổi vai để biết cảm giác đẹp trai ở ACX là như thế nào :|

Người chưa được paid thì ACX vẫn chưa paid, còn người đã được paid liên tục thì cứ được paid hoài. Muốn đổi vai để biết cảm giác đẹp trai ở ACX là như thế nào :|
4h45p sáng mai bạn dậy cancel rồi 5h hơn đặt lại nhé

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,044
173,122
Latest member
hiep1131

Most viewed of week

Most discussed of week