Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
hình minh hoạ mà giống thật ghê
Bác ý mới PM e hỏi cách photoshop dấu chấm ở 768.00 mà thực ra là 76.8 thui e vừa photoshop cho bác ý nên e biết:D

Bán rổ đựng cam sành , cam quýt đây , bạn nào vốn lớn tặng thêm quan tài :D mại zô , mại zô , nó sống được 4 năm rồi sao phải xoắn vì vài ngày nhỉ :D , mưa nhỏ thì tôm tép bong tanh tách , còn mà nắng to rồi mưa rào ấy thì ếch nó mới kêu
chưa gì các bạn đã um xùm lên rồi được vài đồng lẻ nó chưa pay đã nhặng lên rồi , những đại gia chẳng bao giờ họ nhặng lên đâu , tôi đây đầu tư 69.69k$ vào nó đã kêu gì đâu , đắng l.ồn.g thanh niên việt nam chỉ thich ăn sò hến thôi :D

The amount of 248.4 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U5301307->U738****. Memo: API Payment. Ad Click Xpress Withdraw
Sau 3 ngày cuối cùng cũng về, anh em vào nhặt cam nha

The amount of 35.52 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U5301307->U9044226. Memo: API Payment. Ad Click Xpress Withdraw 4418064-63152.. Date: 10:15 15.08.15. Batch: 98189691.

Sau khi cancel lệnh mới đã dc pay

Còn lại 2 chúng mình :D
Đậu xanh PM nó lên 23.3 rồi T_T
đại gia lại chưa dc pay à, số đại gia nhọ thế :D, đi giải xui đi, hôm qua e về 2 lệnh, nay lại về tiếp 2 lệnh nữa :D , cuộc đời nở hoa, :D

mít 2 đợt pay là mình cancel ngay lập tức ko suy nghĩ để vào đợt quỹ mới. nên chưa bao giờ quá 32 tiếng. Thời điểm with là sau khi đợt pay cuối cùng trong ngày mà ko thấy tiền về là huỷ . nhảy vào chu kỳ pay mới.

tranh giành nhau mà with nha mấy bạn. :rolleyes:

Ps: đã xuất hiện lượt pay số 3

mít 2 đợt pay là mình cancel ngay lập tức ko suy nghĩ để vào đợt quỹ mới. nên chưa bao giờ quá 32 tiếng. Thời điểm with là sau khi đợt pay cuối cùng trong ngày mà ko thấy tiền về là huỷ . nhảy vào chu kỳ pay mới.

tranh giành nhau mà with nha mấy bạn. :rolleyes:

Ps: đã xuất hiện lượt pay số 3

Bạn mua Media pack hay là Ad Pack vậy?
Thấy đồn nói là bên media pack lỗi gì đó, mình là mới nên bị điều tra??? càng cancel thì càng lâu.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,043
173,121
Latest member
suachuacongxep2k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week