Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Ko rút đc đâu bạn
Dep vào mà rút
à muốn rút $5 đó phải dep lại $5 à ? Sau khi dep thì đợt sau mình lấy được hết phải không ?
Túm váy lại là lấy được hay không nếu không dep vào ?

à muốn rút $5 đó phải dep lại $5 à ? Sau khi dep thì đợt sau mình lấy được hết phải không ?
Túm váy lại là lấy được hay không nếu không dep vào ?

dep thì thoải mái còn ko dep thì ngồi nhìn thôi

wtf cái tag, admin nó mà biết thì block acc nha bác, để chụp hình report admin kaka:rolleyes::rolleyes:
Thớt cho hỏi. Mình có 1 nick ACX không có dep vào, chỉ nhận tiền từ cái pack khuyến mãi thì khi đủ $5 có rút ra được không ?

Thớt cho hỏi. Mình có 1 nick ACX không có dep vào, chỉ nhận tiền từ cái pack khuyến mãi thì khi đủ $5 có rút ra được không ?

test đi vì ở đây ko mấy ai kiên nhẫn chời 5$ free đó đẻ ra 5$ đâu

Sau này sẽ trừ 5$ nhé nên cuối cùng chỉ còn lại 2.5$, không rút được

Tối đi chơi về lại thấy ăn thêm được 1 Panel keke
Greetings Pham!

This E-mail is to inform you that your Media Panel HAS JUST FILLED AND COMPLETED!

Your Panel Number 395248 has paid you a Rebate of $30.00.

Ăn panel là sao bác? mình nghe nói ngoài click quảng cáo ra còn có panel mà ko biết nó chơi như thế nào? nhờ bác chỉ giúp, cám ơn bác nhiều.

Mình giới thiệu cho các bạn 1 site kiếm tiền này nhé, free cũng được mà đầu tư cũng được. Free thì mỗi ngày xem 2 quảng cáo nhận 0.3$ còn đầu tư thì được tính lãi 6% từ thứ 2 - thứ 6 còn thứ 7 và chủ nhật thì được 3% thôi Biểu tượng cảm xúc smile min rút là 5$ nhé Biểu tượng cảm xúc kiss
Số quảng cáo bạn phải xem tương đương với số tiền bạn đầu tư, ví dụ :
Bạn đầu tư 100$ thì mỗi ngày bnaj xem 6 quảng cáo vầ nhận về 6$ cho các ngày làm việc trong tuần còn thứ 7 và chủ nhật chỉ được một nửa như nói ở trên Biểu tượng cảm xúc kiss
Ai chưa đăng kí thì ref cho em nhé reback 80% và hỗ trọ nhiệt tình nhé Biểu tượng cảm xúc kiss
thank you Biểu tượng cảm xúc kiss

http://www.adclickxpress.com/?r=mayg3j82tcj

shit !

Mình giới thiệu cho các bạn 1 site kiếm tiền này nhé, free cũng được mà đầu tư cũng được. Free thì mỗi ngày xem 2 quảng cáo nhận 0.3$ còn đầu tư thì được tính lãi 6% từ thứ 2 - thứ 6 còn thứ 7 và chủ nhật thì được 3% thôi Biểu tượng cảm xúc smile min rút là 5$ nhé Biểu tượng cảm xúc kiss
Bạn đầu tư 100$ thì mỗi ngày bnaj xem 6 quảng cáo vầ nhận về 6$ cho các ngày làm việc trong tuần còn thứ 7 và chủ nhật chỉ được một nửa như nói ở trên Biểu tượng cảm xúc kiss
Ai chưa đăng kí thì ref cho em nhé reback 80% và hỗ trọ nhiệt tình nhé Biểu tượng cảm xúc kiss

vote ra đảo

Ăn panel là sao bác? mình nghe nói ngoài click quảng cáo ra còn có panel mà ko biết nó chơi như thế nào? nhờ bác chỉ giúp, cám ơn bác nhiều.
Hướng dẫn Panel, bác ngộ được đến đâu thì ngộ
http://adclickxpressvn.blogspot.com/p/huong-dan.html

Mod ơi spam nè bác @SealTemSix :eek:

hôm nay mọi người chắc ăn mít hết rồi! hoặc là thứ 7 nên máu chảy về rim nên bận ko up proof :rolleyes:

hazz. tối nay vừa buồn vì cô đơn và vừa buồn vì ăn mít :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,936
173,016
Latest member
congthuctinhthet

Most viewed of week