Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
vãi thật, một ngày lên chục trang chỉ toàn chém gió :D
Có khi nào mình ban hết 1 loạt nick trong này , chỉ để ra oai ko nhỉ
Cậu có ban thì ban thằng Lộc cộc kia kìa, nó là đầu têu spam với chém bão đó. Cho nó liệt dương 1 tháng mới chừa :rolleyes:

ah uhm... nói chung là có nhiều cách để tính nhưng nếu tính ROI trên 1 tháng thì adx thu về 150% lận trong khi boss chỉ có 90%( cả hai đều chết sau 1 tháng
nếu tính roi dựa trên tổng số return thì chưa tính được bởi vì chưa biết thời điểm nào boss hoặc adx sập
bla... bla...
.
.
. ;);)

TÍnh hết plan của boss ấy (điều kiện lý tưởng). Còn nếu tính ở mốc 3 tháng = 80% - 2 tháng = 60% nhưng dạo này xe boss ra ngày càng nhiều và % có chiếc lên tới trên 5% dự là thời gian em nó ra đi ko còn lâu nữa

TÍnh hết plan của boss ấy (điều kiện lý tưởng). Còn nếu tính ở mốc 3 tháng = 80% - 2 tháng = 60% nhưng dạo này xe boss ra ngày càng nhiều và % có chiếc lên tới trên 5% dự là thời gian em nó ra đi ko còn lâu nữa
Đang hốt mẻ cá mập cuối cùng:rolleyes:

chắc là phải report thôi chém kinh quá =)))
Thông báo anh em bài viết đã được Shin nhắm đến, anh em nào còn spam ko liên quan đến ACX thì ra đảo rán chịu, đừng trách ko báo trước :D

Thông báo anh em bài viết đã được Shin nhắm đến, anh em nào còn spam ko liên quan đến ACX thì ra đảo rán chịu, đừng trách ko báo trước :D

post này cũng đc liệt vào nhóm "ko liên quan đến acx"

Đang đánh mẻ cuối đó mà... toàn hình ảnh mang tính chất minh họa mà lãi ghia quá!

vãi thật, một ngày lên chục trang chỉ toàn chém gió :D
Có khi nào mình ban hết 1 loạt nick trong này , chỉ để ra oai ko nhỉ
Mod thông cảm cho anh em tụi mình, chỉ có chờ tiền về nên không có việc làm đành lên đây kiếm mối thông nhau khi offline đấy :oops:

Anh em cho mình hỏi ngu cái.

Cái pack khuyến mãi của ACX ban đầu cho có rút được không vậy các bro ( pack $5 ý bên media nhá )

Anh em cho mình hỏi ngu cái.

Cái pack khuyến mãi của ACX ban đầu cho có rút được không vậy các bro ( pack $5 ý bên media nhá )

Nó sinh lãi hàng ngày cho bạn , bạn chờ đủ min pay 5$ là rút được

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,936
173,016
Latest member
congthuctinhthet