Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
topic này dùng để chém gió và spam post là chủ yếu chứ proof h chẳng mấy ai show
Hứng cam rồi thì lấy gì mà show hàng :cool:

Mới sáng sớm đã thích bị thông hả thím dám troll các a gay trên này:eek:
Cam chưa chín mà sao bác này kích động nhỡ :cool::cool::cool:
cái cơ hội spam 1 cách công cmn khai spam trắng cmn trợn ko dễ có đâu nên tranh thủ spam đi
Bớ làng nước ơi, bớ người ta có 3 thằng biến thái đòi thông tập thể em này, đà này tháng 8 *** nở hoa mất thôi :D

bác cho em hỏi phải như nào mới đc rút tiền, nạp vào ít nhất bao nhiêu
Mình không rõ nhưng min with đối với ads system là 10$, với media system là 5$.

Sáng nay pay muộn roài h chưa thấy xèng về, đang viết bài hướng dẫn về Panel nhé các thím mệt vồn:(
Có vẻ đây là thông tin nóng hổi nhất ^_^ 12 tiếng thôi ko có gì nhìu... qua 12h mà ko thấy thì 24h :D

mở dịch vụ tăng like bài spam cho các thánh muốn đi scam đây =))
Hy vọng trong số đó ko có bạn là đc ^_^

panel có gì đâu khó hiểu.

Vd với 400 pack :

400 pack hết hạn = 100 panel
Mỗi panel cần 6 slot điền
400 pack hết hạn = 100 slot điền panel
100 slot này thì có 50 slot điền random cho chính mình và 50 slot điền random cho người khác.
Với những panel nào còn thiếu 1 slot ưu tiên bỏ 2.5$ vào slot còn trống đó nó sẽ đc ưu tiên điền vào slot trống đó trước thay vì điền radom

Các chế @thanhQuang11 @locthiennguyen @hueitclub @mmo1991 @KennyTran đừng có thông trá hình nữa, thích thì cứ Inbox set kèo.
@thuhanguyen cẩn thận đấy em, trong này toàn gay không à, có mỗi anh là men nhất cái chuồng này. Em thấy avatar không, gấu anh đấy.
@hoa613 bạn nên tham khảo captcha. (1 hình thức kiếm tiền rất tuyệt vời nha, bạn không cần invest một ngày có thể kiếm đến 10$ Thật không thể tin nổi)

@mmo1991 vào facebook duyệt cho Kha cái. Không duyệt thì chuẩn bị dầu ăn.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,638
170,741
Latest member
kyphuong3211

Most viewed of week

Most viewed of week