Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
moá tỏ tình ghê rơn vãi. con trai với nhau mà :eek::eek:

Đẹc , ông biết gì thuhanguyen con gái , nhà đoán ở chỗ khu ao cá hay trại cá gì ấy gần bến xe giáp bát , giá mà làm rể hà lội thì ngon :D

@thuhanguyen hót gơn của topic đấy các bác:eek::eek:, gái 100% chứ không phải cú có gai đâu nhá, tiện cho xin 500 hình đi e ;)
Biết đâu trai giả gái thì cú có gai đấy :D:D:D

Hiện tại 20 này mình có 1 acc còn 1k7 tiền trong premium , muốn hợp tác với 1 bạn để giải ngân hết số 1k7$ đấy

Tính ra ref thêm 2 acc dưới nick 1k7 của tớ , dep tiền ăn F1 , F2 và nick của tớ cuối là F3 , tái đầu tư thịt lại 1k7 trong premium , như vậy ko bị cụt vốn mà có lãi của 1k7 kia tiếp tục sinh lãi , bạn nào có hứng thú pm nhá , ăn chia % vì tớ ko có tiền dep vào acc 1k7$ của tớ
Thích cách làm của bạn..mình mà có vốn mình sẽ góp với bạn..:D

Mới nhận được email của ông quản lý ACX, hôm nay paid đã đều roài các bác nhỉ

After the server migration there is some issue on withdrawal delays, and we are fixing it. We are continuously to bring our system much better.We appreciate your understanding and patience.Our I.T is continuously working on what needs to be done. We are not paying randomly there are some glitches, we are trying to clear it as soon as possible.There is much more to come in for the coming future.

Các bác yên tâm chiến nhé ;)

trai gái quan trọng gì ạ, đồng tiền làm gì có đực cái đâu mà kiếm tiền phải quan trọng trai gái ạ :eek: bthuong các a thế nào thì giờ cứ thế, lúc nào nchuyen giống mấy trang trc đó ... bla bla, mấy vấn đề tế nhị thì e ko tham gia còn đã vào mmo thì làm gì có trai với gái ạ

trai gái quan trọng gì ạ, đồng tiền làm gì có đực cái đâu mà kiếm tiền phải quan trọng trai gái ạ :eek: bthuong các a thế nào thì giờ cứ thế, lúc nào nchuyen giống mấy trang trc đó ... bla bla, mấy vấn đề tế nhị thì e ko tham gia còn đã vào mmo thì làm gì có trai với gái ạ
Nói vui cho xôm ý mà e ;)

Bác nào hứng thú tham gia group ACX e mới lập trên FB không
https://www.facebook.com/groups/672661966201311/

Nói vui cho xôm ý mà e ;)

Bác nào hứng thú tham gia group ACX e mới lập trên FB không
https://www.facebook.com/groups/672661966201311/

Đã tham gia

Ơh mà post mềnh tăng nhanh thế nhở trên 2.5k cmn rồi

:cool: Đồng tiền ko quan trọng đực cái nhưng tui a là những người đàn ông chuẩn men :cool: Cách đối xử với phụ nữ nhất là phụ nữ đẹp như e thể hiện được tầm vóc, và trí tuệ của đàn ông.:cool: Vì vậy khi biết e là phu nữ thì bản thân a sẽ có cách đối xữ khác :cool: lịch sự hơn, nhã nhặn hơn!
( các bác thấy e ngầu ko :D)

Last edited:
Đã tham gia

Ơh mà post mềnh tăng nhanh thế nhở trên 2.5k cmn rồi
thánh spam trá hình :eek:
:cool: Đồng tiền ko quan trọng đực cái nhưng tui a là những người đàn ông chuẩn men :cool: Cách đối xử với phụ nữ nhất là phụ nữ đẹp như e thể hiện được tầm vóc, và trí tuệ của đàn ông.:cool: Vì vậy khi biết e là phu nữ thì bản thân a sẽ có cách đối xữ khác :cool: lịch sự hơn !
( các bác thấy e ngầu ko :D)
Ai cũng biết bác bị gay mà :eek::eek:, sao thấy gái là tớn lên thế :D

:(:(:( men đàng hoàng nha e, a bị mí chú gay dụ dỗ nhưng vẫn giữ được tâm hồn mạnh mẽ ko sa vào con đường t ruỵ lạc.:(:(:(
a giã vờ zị để vào đây kiếm thông tin với lại được gặp thuha thôi :cool:

:oops: đậu moá,toàn dê xồm... thôi đi ra ko lại bị cưỡng râm:eek:

:eek::eek::eek: khoảnh khắc quan trọng mà bác zô ném đá thế này thì.ko làm ăn được gì :mad::mad::mad:

đùa thôi chớ mọi người đi ngủ zui zẻ chém gió tối giờ rồi:rolleyes:
đi ngủ sớm đi nha mấy người đẹp ;);)
G9:cool:
Đậu phộng vừa rút cái tiền về luôn :))))))))
Ps: Buổi sáng đùa tí cho nó có không khi. Chào buổi sáng cả nhà :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,787
Latest member
ngovanhungload

Most viewed of week