Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
LƯU Ý QUAN TRỌNG
TRONG THỜI GIAN ACX PAY TIỀN THÌ SẼ TẠM ĐÓNG CỔNG ĐỂ THANH TOÁN NÊN SẼ GẶP TÌNH TRẠNG LIMIT, CÁC BÁC CỨ ĐỢI TẦM 8-9H TRỞ ĐI RÚT LÀ OK THÔI, ĐẾN TỐI NẾU AI MUỐN RÚT THÌ ĐỢI ĐỢT PAY BUỔI TỐI XONG THÌ RÚT THÔI ;)

Bác có finish cái panel nào chưa nhỉ :-? trên mmg em thấy có vài đứa điền panel xong rồi o_O

Bác có finish cái panel nào chưa nhỉ :-? trên mmg em thấy có vài đứa điền panel xong rồi o_O

Đấy là những mem chiến từ mấy tháng trc r bác với lại h mình vốn ít nên không chơi bên Ad nữa mà chuyển sang Media,h muốn ăn đống panel bên Ad thì nan giải phết vì hầu hết chuyển sang Media r,h chỉ có đầu tư nhiều r dùng pack hết hạn của mình hỗ trợ điền vào mới nhanh hơn được.

Đấy là những mem chiến từ mấy tháng trc r bác với lại h mình vốn ít nên không chơi bên Ad nữa mà chuyển sang Media,h muốn ăn đống panel bên Ad thì nan giải phết vì hầu hết chuyển sang Media r,h chỉ có đầu tư nhiều r dùng pack hết hạn của mình hỗ trợ điền vào mới nhanh hơn được.

bên media .......... có panel ko nhỉ :eek:. ah` thấy rồi 30$ = 1/2 so với jss trước đây :)). Dự là đợt này ai đầu tư lớn sau 1 tháng tha hồ ăn panel :rolleyes:

bên media .......... có panel ko nhỉ :eek:

Có chứ bác chắc là cũng có người ăn được bên Media r mà họ không show, bên MMG thì được mấy ông lên thông báo điền xong các thứ r thôi không chia sẻ gì hic, 30$ 1 panel

Tưởng hết limit từ nãy rồi chứ

Em có dùng mỗi PM thôi bác, mấy cổng khác ko có tài khoản.

thế tối bác rút là ok chắc site này phải ra luật DEP cổng nào thì chỉ cho rút cổng đấy quá chứ mấy thằng nó rửa tiền STP sang PM h tội ae mình

thế tối bác rút là ok chắc site này phải ra luật DEP cổng nào thì chỉ cho rút cổng đấy quá chứ mấy thằng nó rửa tiền STP sang PM h tội ae mình

Có lẽ bác bảo thằng ét min nó thế :D. Nó cứ dept STP,OKPAY mà rút PM thì mình hít khói thôi, mấy tiền đó ở VN ít người xài, Mình rút về khó bán lắm

limit thì nó báo tnao hả bác, e vừa dep xong rút nó vẫn báo như mọi khi, đợi mail báo sucessfull thôi :eek:

Rút tiền nó sẽ hiện lên thông báo này nhé pro :

Có lẽ bác bảo thằng ét min nó thế :D. Nó cứ dept STP,OKPAY mà rút PM thì mình hít khói thôi, mấy tiền đó ở VN ít người xài, Mình rút về khó bán lắm

vừa gửi cái ý kiến đấy cho ACX r bác để xem có được reply không

Hello ACX, I am global rep from Viet Nam.
Today my friends try to withdraw via PM but it is limited too fast so I have a suggestion that members who are depositing via PM only can withdrawing via PM,It will help us avoid limiting because many members deposit via STP but they withdraw via PM.It affected to all members who is only use PM.

-----------------------------
Name : Pham Son Tung
MemberID : 1619xxx

limit thì nó báo tnao hả bác, e vừa dep xong rút nó vẫn báo như mọi khi, đợi mail báo sucessfull thôi :eek:

Khi nào bác rút không được thì tức là lúc đấy limit :D

Tóm lại giải pháp hiện h là cứ me nó pay xong nhảy vào đặt lệnh with o_O. Maf nó pay theo ID nhé tức là acc nào có số ID càng nhỏ thì nó ............ sẽ pay trước ............

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,940
173,018
Latest member
ip14giabaonhieu

Most viewed of week

Most discussed of week