Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
chả hiểu sao ko vào đc mmg @@ chẳng có lẽ bị ban IP @@

Bác reset modem xem thỉnh thoảng mình cũng bị thế xong mấy hôm sau lại được k hiểu sao luôn

vẫn còn sợ nó từ cái thời Premium , không biết coi sao đã , ngày xưa ra gói premium tưởng ăn đc ai ngờ còn 2000$ để ngắm trong đấy , ai liều ăn nhiều vậy thôi

Hồi đấy nếu thằng LR không die vs cả Payza không bị limit thì cũng không đến nỗi đâu bác :(
Lúc đấy còn trang ClickPaid của Frederick Mann cũng đang làm mưa làm gió mà từ lúc LR sập...haiz

chủ nhật nó có làm việc k bác, e rút $ từ sáng mà h chưa thấy paid :(:(:(:(

hôm nào pay sớm thì 6h có không thì từ 6h-9h bác check nhé, yên tâm site đang pay nhanh chứ bình thường thì sáng hnay bác rút sáng mai tiền mới về ;)

LR sập kéo theo kỉ nguyên hoàng kim invest online trở về thời đồ đá :oops:.

The amount of 7.2 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U5301307->Uxxx. Memo: API Payment. Ad Click Xpress Withdraw 4397216-18718.. Date: 15:28 28.06.15. Batch: 93153898.

tiền về

Because there is a limit to the number of tickets you can have open, please use only one Support Ticket to continually inform us of your postings each day.
http://www.adclickxpress.com/members/withdrawal-rewards dòng cuối cùng nha
do ko mở nhiều support ticket 1 lần đc nên mọi ng chú ý chỗ này, chỉ nên tạo 1 ticket rồi post withdraw proof hằng ngày vào ticket đó thôi

hôm qua rep thêm vào cái ticket đã gửi thì thấy staff bảo lần sau mở ticket mới, @pancake94

Please note that everytime when you send your withdrawal proofs, OPEN a new ticket, do not re-open the old one(s)!
ừ tui cũng đc reply như vậy, chả hiểu @@ trong trang kia thì bảo khác giờ bảo khác :confused:

Hello,

You must put your referral link in the posts as well, without it, I can't approve them.

Best regards,

ACX Rewards Manager

nó còn bắt post cả link ref trong cái post proof, sao lắm chuyện quá đê :mad:

nó còn bắt post cả link ref trong cái post proof, sao lắm chuyện quá đê :mad:

bác post lên MMG như bài của tớ ý hoặc mấy cái forum khác cũng được, bên forum thì không được post link ref còn mấy mạng xã hội như kiểu twitter thì post thoải mái
Thực ra post link ref càng tốt nhỡ đâu có ai đi lạc lại đăng ký link của bác thì sao :D

Last edited:
hàng về

Greetings Pham !

Your Perfect Money withdrawal request for $36.48 has been sent!

Your Member ID: 1619xxx
Payment Processor: Perfect Money ( U1784xxx )
Reference Number: 93271824

Tình cờ kéo xuống và sốc, không biết đại gia nào đây :eek:o_O

Hank Earned $635.85 in Daily Sales Commissions!

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,020
173,092
Latest member
topmbaconsulting

Most viewed of week

Most discussed of week